ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องซาซ่า การโรงแรมม.ดัง Buddy Spa ดีเยี่ยม  (อ่าน 731 ครั้ง)

ออฟไลน์ CtrlAltX

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
น้องซาซ่า การโรงแรมม.ดัง Buddy Spa ดีเยี่ยม
« เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2019, 06:27:24 PM »
ใหม่ๆมาเสริฟให้เรา กระชุ่มกระชวยโอ๊ยยย บอกเลยงานนี้ต้องลองครับ
ด้วยกระแสที่ว่า เด็กใหม่มันตื่นเต้น โชคดีเจอของดีก้อฟินกันไป
โชคร้านก้อ กรุ๊งกริ๊งเงินหล่นวัดดวง แต่ก้อไม่ได้ซีเรียซมากมาย
ต่างกรรมต่างวาระ น้อวว ความคิดผมก้อประมาณนี้ครับ
เสียตัง เจอเดกแก้ผ้าจับนมดูดนมได้ผมว่ามันก้อคุ้มราคาละ ไม่คิดมาก
นี่คือความคิดผม และมันก้อทำให้ผมชอบเสี่ยงโชค+กับความชอบที่อยากกินเดกน่ารักๆ
เอาละวาาา เอาไงดี เมื่อเจอของตรงใจ จัดไปครับ จองๆๆๆ
สาวน้อยคนนี้มาใหม่ วันใส ม้าลายปี  ...
บวกกับครอส 60 นาทีของร้านที่ทำให้คนเร่งรีบผมมีทางเลือกมากกว่าเดิม
จัดคับ จัดเลย สอบถามกับทางร้าน จับจองไปช่วงบ่ายๆ
และแล้ว ก้อมาเจอ "Happy" สาวน้อยตัวเล็กๆ น่ารักดีคับ
ดูรวมๆแล้วมีสเน่ห์เหลือเกิน ตรง ตามเพลง 10/10 คะแนน

ออฟไลน์ Narin

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
Re: น้องซาซ่า การโรงแรมม.ดัง Buddy Spa ดีเยี่ยม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2019, 12:01:45 PM »
ไม่มีปลาร้านเหรอ