ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่คนไหนเคยขึ้นกับเรนเดียร์ฟังกี้/หลิน บีบี บ้างครับ  (อ่าน 2841 ครั้ง)

ออฟไลน์ gamesnines

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
อยากลอง 2 คนนี้ดูอะคับ ความสวย/งาน /GF ประมาณไหนคับ

ออฟไลน์ vincent2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
เคยขึ้นแต่หลิน หมวยๆ ผอมๆ มีก้น....งานปากดีมาก น้องแนวเซ็กจัด เสร็จง่าย
แต่ป่าจะรกหน่อยครับ....แต่คุ้มครับ GF ดี

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
น้องเรนเดียร์ ฟังกี้ ณ เวลานี้ อาจจะสวยที่สุดในร้านฟังกี้แล้ว ในมุมมองพี่เอเลี่ยน ( ที่มีรสนิยม ชอบใส ๆ ขาว ๆ ทรงคุณหนู มากกว่า ทรงนมโต หน้าแรด พริตตี้ )

บางกรอบ ขาว สูง หน้าคล้าย ลิซ่า แบล็คพิงค์ ไว้หน้าม้า เหมือนกัน สวย ดูแพง มีระดับ แต่ นมเล็ก

สำคัญที่สุด เกาเหลาแท้ มีถั่วงอกนิด ๆ

งานดีมาก ฟิลกินเด็ก ประมาณ เราจีบสาวมหาลัยที่เชื่อในรักแท้ แล้ว ลากไปกินที่ม่านรูด  :032: :032: :032:

ส่วน หลิน bb ไม่เคยพบจ้ะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
เคยขึ้นแต่หลิน หมวยๆ ผอมๆ มีก้น....งานปากดีมาก น้องแนวเซ็กจัด เสร็จง่าย
แต่ป่าจะรกหน่อยครับ....แต่คุ้มครับ GF ดี
คับผม ขอบคุณมากคับ

ออฟไลน์ rosicky96

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
1. โนโน๊ะ funky
2. แอนเดรีย บ้านเพื่อน
3. เมร่า funky

• *
น้องเรนเดียร์ ฟังกี้ ณ เวลานี้ อาจจะสวยที่สุดในร้านฟังกี้แล้ว ในมุมมองพี่เอเลี่ยน ( ที่มีรสนิยม ชอบใส ๆ ขาว ๆ ทรงคุณหนู มากกว่า ทรงนมโต หน้าแรด พริตตี้ )

บางกรอบ ขาว สูง หน้าคล้าย ลิซ่า แบล็คพิงค์ ไว้หน้าม้า เหมือนกัน สวย ดูแพง มีระดับ แต่ นมเล็ก

สำคัญที่สุด เกาเหลาแท้ มีถั่วงอกนิด ๆ

งานดีมาก ฟิลกินเด็ก ประมาณ เราจีบสาวมหาลัยที่เชื่อในรักแท้ แล้ว ลากไปกินที่ม่านรูด  :032: :032: :032:

ส่วน หลิน bb ไม่เคยพบจ้ะ
ขอบคุณคับพี่ ชอบเลยฟีลนี้ ว่าจะไปลองนานละ วันที่น้องเข้าผมดันไม่ว่าง อิอิ

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
เรนเดียร์น่ารักครับ เนื้อตัวดี สะโพกผาย ก้นเด้ง แต่นมไม่มี น้องจะบิ้วไม่เก่งมาก แต่สเปร์ดี น้องชอบให้ทาสี บิ้วดีๆตอนเอาน้องจะเสร็จไว ตัวเล็กแต่กินของใหญ่ได้ ขย่มมันส์

• *
1. โนโน๊ะ funky
2. แอนเดรีย บ้านเพื่อน
3. เมร่า funky
โนโน๊ะ งานดีมั๊ยคับ คนนี้ยังไม่เคยขึ้น  :048:

ออนไลน์ 💋 Gstring69 💋

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 303
หลิน หมวยขี้เงี่.นครับ
จูบ ดูดปากแลกลิ้น ลิ้นทะลวง จูบไม่เลิก งานครบทุกท่า ตูดใหญ่ DG มันส์ ฟิลลิ่งมาเต็ม100

ออฟไลน์ Momotarooo

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
เข้ามาเชียร์น้องหลินครับ รักแรกพบ หมวยอินเตอร์น่ารักมากกก อาจจะเฉพาะผมคนเดียวก็ได้มั้ง ขาว หุ่นดี ตูดใหญ่ ดอกกี้แจ่มมาก น้ำเยอะ ร่อนเก่ง เสร็จง่ายตอนร่อนเอง จูบดูดดื่มมาก ถ้าท่านจูบน้องแบบหื่นๆน้องจะหื่นกับท่านมากเลย แล้วท่านจะกลับมานอนเพ้อแบบผม แต่ผมไม่ขึ้นซ้ำนะ เพราะชื่อน้องมันทำให้ผมฝังใจ