ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แพงก็บ่น ถูกก็มีปัญหา  (อ่าน 2097 ครั้ง)

ออฟไลน์ gallery

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
แพงก็บ่น ถูกก็มีปัญหา
« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2019, 06:07:58 PM »
วันนี้ไล่ดูร้านต่างๆ ไปเจอร้านหนึ่ง แจ้งว่ามีน้อง 2 คน ฟูลออฟชั่นเพียง 1,500 บาทเท่านั้น (ไม่ได้แจ้งเวลา)

คำถามครับ
ฟูลในที่นี้ก็คือจบนั่นเอง ใช่ไหมครับ?
งานถูกแบบนี้ผมกลัวอย่างเดียว ไม่ได้กลัวน้องสวยไม่สวยอันนี้ไม่สนใจ กลัวว่าฟูลคือ จ่ายมา 1500 ขึ้นห้องน้องอาบน้ำให้สองนาที
มาที่เตียงเช็คตัว เปิดซีดีแล้วลุยเลย สามนาที สี่ท่า จบเกมแยกย้าย พันห้าจะเอาอะไร จะนวนนวด นอนนาบ นอนคุย เสียเวลาเด้อ
ผมกลัวแบบนี้ครับ พี่น้องมีใครมีปสก. บ้างไหมครับ?

ปล.บางคนบอกทำไมไม่ถามที่ร้าน ถามร้านร้านต้องบอกดีหมดจ้านายจ๋า ถามพวกเรากันเองดีกว่า ได้ความจริงแน่นอน

ออฟไลน์ kassidy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
Re: แพงก็บ่น ถูกก็มีปัญหา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2019, 08:40:41 PM »
เคยเจอแต่ น้องขึ้นมาอาบน้ำ 15 นาที นอนคว่ำ นวด ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
พอถามว่าไม่ทำอย่างอื่นเลยเหรอ ก็พูดลอย ๆ ว่า "ผู้ชายนี่ก็แปลกมานอนแก้ผ้าให้เค้านวดเฉย ๆ " แล้วก็นวด จะพลิกก็นวดต่อ

สุดท้ายไม่ทนละ ลงแบบเซ็ง ๆ

ออฟไลน์ i like เด็กงานดี

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2019, 08:48:22 PM »
แพงก็ไม่ได้การันตีว่างานจะมีคุณภาพครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2019, 10:17:36 PM »
S-way. ถูกที่สุดแล้วครับ  1700  แต่แค่ครึ่งชั่วโมง  ผมทาสีก็หมดเวลาแล้ว   แต่ร้านนี้งานดีครับ

เท่าที่ผมเจอมาคอสจบ  2300  2500  ก็ว่าถูกแล้วนะครับ  ถ้าถึงขนาด 1500  ผมว่าอย่าไปเลยครับ  มันจะไม่ได้ทั้งหน้าตา  ทั้งความฟิต  ทั้งงานครับ

วงการนี้ส่วนมากราคาตามหน้าตาครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2019, 10:18:12 PM »
ร้าน a ลาดพร้าวใช่ไหม
จบจริง เรทนั้นละ แต่น้องไม่สวยนะ ตามเรท

เรืองเวลา  คุณก็ถามย้ำกะร้านเลย อยากได้ไร ถ้าไมตามนั้นก็มาโวยในการบ้านก็ได้
จากที่เคยเที่ยวร้านนี้ก็พอได้ นานๆ ทีจะมีช้าเผือกโผล่มา
แต่ร้านโม้เรื่องเด็กเยอะไปนิด บอกขาว แต่ัตัวจริงคล้ำ  เข็ดเลย

ออฟไลน์ vanasha

• *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2019, 04:57:25 AM »
เคยขึ้นคอร์สฟูล 2 พัน / 1 ชั่วโมง เนื้อตัวดีถึงดีมาก หน้าตากับงานโอเค อยู่กันจนระฆังดัง มีข้อเสียคือเลือกได้จากรูปเท่านั้น แต่ก็ดีกว่าหลายๆ คนในบางร้านที่คอร์สถอดหมด 2 พัน / 1 ชั่วโมง ที่ทำแค่อาบน้ำนานถึงนานมาก แล้วมานั่งแก้ผ้าตำๆ ให้  อาบน้ำนานถ้าทำแค่อาบน้ำไม่ใช่เรื่องดีสักเท่าไหร่ ถือว่าดึงเวลาให้หมดๆ ไป

เดี๋ยวนี้พวกคอร์สฟูล 3K - 3.5K บางร้านเห็นหน้า-เห็นหุ่นน้องๆ แล้วยังคิดเลยว่าตั้งราคาขนาดนี้มาได้ยังไง พูดแล้วภาพน้องหน้าเด็กนมเหลวมีลูกแล้ว 3K ที่หลงคำพีอาร์ว่าเด็กใหม่โผล่ขึ้นมาทันที

ออฟไลน์ i like เด็กงานดี

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2019, 08:27:36 PM »
1. ราคาแพง ไม่ได้แปลว่างานดี
2. สวย ไม่ได้แปลว่างานดี

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 274
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2019, 10:11:45 PM »
ชอบ ๆ หัวกระทู้ คำถามปลายเปิด ให้ฉุกคิดดีครับ 5555

แพงก็บ่น

ถูกก็มีปัญหา

:032: :032:
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.