ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลอกก่ารบ้าน กับการ "จอดรถ" ครั้งแรกตั้งแต่เริ่มเที่ยว น้องแป้ง @Fin Spa  (อ่าน 4225 ครั้ง)

ออฟไลน์ strife

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 73
ตัดเรื่องอาทิตย์ละครั้งออกไปเนอะ 5555+  :001:

ก่อนอื่นเลย ต้องขอขอบคุณพี่ WolfWallStreet สำหรับการบ้านชี้นำที่ทำให้ผมได้ลองเจอน้องนะฮะ
อาจจะมีการบ้านของพี่ๆท่านอื่นด้วย แต่พอดีการบ้านของน้องล่าสุดที่ได้อ่านคือของพี่เค้างับ  :035:
แอบแปะลิ้งให้ >> https://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=794718.0

เนื่อจากเมื่อวานหนักมากทั้งวัน วันนี้เลยบอกตัวเองไว้ตั้งแต่เมื่อคืนละว่า...วันนี้ต้องปลดปล่อย  :013:
เช้าหลังจากทำงานเสร็จก็เลยเข้าห้องไถการบ้าน วันนี้มีความตั้งใจว่า อยากลองออกจาก Safe Zone บ้าง ไปลองที่ใหม่ๆบ้างไรงี้
เช็คไปเช็คมาตัดช๊อยส์ได้ 3 ที่ >> . Spa / บ้านเพื่อน / และ Fin Spa นี่ล่ะฮะ เพราะการบ้านพี่เค้าเบยย

เช็คที่ . น้องที่เล็งไว้ไม่เข้า ก็เลยจำต้องตัดไป ส่วนบ้านเพื่อน สุดท้ายไม่ได้ไปเพราะย้อนลงไปลึกเกิน ก็เลย นี่ล่ะ ไปหาน้องแป้งกันเหอะ
แอตไลน์ร้าน สอบถามนั่นนี่ PR ตอบไวแบบไวมากจริงๆฮะ ก็นัดแนะเรียบร้อย ถึงร้านจ่ายค่าเสียหาย น้องก็ออกมาหาฮะ

สงสัยอาจจะชอบแนวนี้แล้วล่ะมั้งเนี่ย
น้องไม่ใช่คนหน้าคมสวยเช้งหรือว่าดาราพริตตี้ฮะ แต่น้องน่ารัก...น่ารักชิบหายยยย แงงงงง  :81: ส่วนตัวคาร์น้องผมให้ฟิลคล้ายๆน้องกอดไหม Funky เลย

ขึ้นห้องมา น้องป้อนน้ำ แล้วก็คุยทำความรู้จักกันฮะ น้องก็ถามว่าอยากให้ทำอะไรแบบไหนบ้าง จะเอาเหมือนพี่เค้าเลยมั้ย เพราะผมบอกว่าตามการบ้านพี่เค้ามา
เรามันสายตามใจน้องฮะ ก็เลยบอกว่า เอาที่นู๋อยากทำเลย เต็มที่ๆ
"ลองจอดรถมั้ยคะ"
 :013: :013:
น้องเสนอมาขนาดนี้ละ ก็ไม่อยากปฏิเสธฮะ 555+ แต่ว่าขึ้นคอร์สจบมา น้องก็เลยถามว่า อ่าว ละพี่จะจอดรถไงอ่ะ
ไม่เป้นไร พี่อั้นเก่ง 555+

พูดคุยนัดแนะซักถามนั่นนี่กันซักพักก็อาบน้ำกันฮะ เนื้อตัวดีครับ เป้นสายบางกรอบที่ไฟท้ายเอาเรื่องอยู่ แต่ไฟหน้าก็ตามสายบางกรอบฮะ
อาบน้ำดีครับ สะอาด ก็ไม่พลาดที่จะอาบให้น้องคืน วินๆกันไปเช่นเคย
"นวดก่อนมั้ยคะ"
ไม่เคยขัดน้องอยู่ละฮะ จัดไป นวดดีครับ สกิลไม่หวือหวาแต่น้ำหนักการนวดใช้ได้เลย เคลิ้มๆอยู่ น้องก็ให้พลิกหงายฮะ
หงายปุ๊บ ไม่ได้นวดละ 5555+  :85:
น้องโจมตีด้วยการจูบก่อนฮะ ถึงแม้ไม่มีลิ้นแต่ช่างเป็นจูบที่เร่าร้อนจริงๆ
แล้วน้องจัดการสำรวจร่างผมเลยฮะ ทักทายไฟหน้าทั้ง 2 ข้าง แล้วก็จัดเทศกาลเพลงสดให้ผมทันที
ขึ้นสุดลงสุด(เท่าที่น้องลงไหวฮะ) เป็นการเจอการร้องเพลงครั้งแรกที่น้ำหลากขนาดนี้  :91: :91: ได้อารมณ์ไปอีกแบบฮะ เสียงดังฟังชัดทุกท่อนทุกทำนองง
"ไม่อยากทำอะไรให้นู๋มั่งอ่อ"
อยาก แค่รอนู๋ทำให้เต็มที่ก่อนไง ครับ น้องชี้โพรงมาขนาดนี้ละ พลิกน้องลงละปล่อยทีมสำรวจทำงานทันที ไฟหน้าน้องถึงไม่ใหญ่แต่จุกดูดมันส์ฮะ เสียงเริ่มมา
อาการเริ่มออก ทีมสำรวจค่อยๆหย่อนตัวลงไปๆ แล้วก็เจอปากถ้ำที่มีต้นไม้ปกคลุมอย่างสวยงามน่ามอง ครับ แปรงทาสีพร้อม จัดไป ดิ้นมา เสียงกระเส่า เกร็งแล้วเกร็งอีก น้ำหวานหอม ล้นเอ่อ เลอะผ้าปูเตียงอีกแล้ว จนเข้าใจว่าน้องเริ่มทนไม่ไหว น้องดึงผมขึ้นไปจูบ 2 ครั้ง 2 หน แต่ด้วยความที่ทีมสำรวจยังทาสีไม่เสร็จ ก็ลงไปทาต่ออยู่ดี  :92: ชิวหาพาเพลินส่งน้องนำไปก่อนแล้ว 2-0
"โอยย นานๆทีนู่จะเสร็จ 2 รอบจากปาก"
อ้าว quest unlock เฉย 555+
"นู๋จะมีแรงส่งพี่ตามนู๋มามั้ยเนี่ย"
ไม่เป็นไร พักก่อน สบายๆ นอนตะแคงเข้าหากัน กอดกัน น้องดึงไปจูบอยู่หลายทีเลยฮะ ท่าทางจะชอบบ (ทางนี้ก้ชอบบบบบ :84:)
มาค่ะ พี่ต้องตามนู๋มาบ้างละ ปกติผมชอบให้น้องควบด้านบนฮะ จะได้ให้น้องควบคุมอะไรได้เอง
"ต้องเข้าลึกแน่ๆเลย นู๋กลัวจุก"
อ่าววว 555+ ไม่เป็นไรงั้น มานอน พี่จัดการให้
น้องโหลดซีดีให้เรียบร้อยน้องก็นอนลงฮะ แล้วเราก็โถมเข้าหากันน เป็นพวกรอบต่ำฮะ เลยเน้นเนิบๆแน่นๆ ลึกๆแทน
เป็นเสียงครางอีกเลเวลจากก่อนหน้านี้.... สยิวกิ้วดีจริงๆ เกร็ง แน่น ฟิต ตอดเหมือนจะฉีกน้องผมออกจากร่างผมเลย
กดไปแน่นๆให้น้องนำไป 4-0 จนผมเริ่มไม่ไหวละ น้องไม่พลาดฮะ ดันตัวผม ผลักลงนอน ดึงซีดีออกละจัดเทศกาลเพลงสดต่อทันที

:91: :91: :91:
โอ้โหหหหหหห เวลาจอดรถละโดนดูดออกมันเป็นยังงี้นี่เองงงงงง เกร็งไม่เป็นท่าเลยฮะ ก็ให้น้องเข้าไปล้างปากฮะ แล้วก็ออกมานอนกอดกันพักเหนื่อยแป๊บ
กอดไปหอมไปจูบไป กลายเป็นช่วงพักนี่ฟิลแฟนล้นๆเลย หายเหนื่อยแล้วก็อาบน้ำกันฮะ อาบไปก็ถามกันไปด้วยความเป็นห่วง ต่างฝ่ายต่างกลัวอีกฝ่ายเจ็บฮะ แต่หลังจากคุยกันก็คือผลตอบรับดีทั้งคู่ ไม่มีใครเจ็บฮะ มีแต่ความฟิน :002:

อาบน้ำแต่งตัว น้องเดินลงมาส่งถึงหน้าประตูร้านเลย มีหอมแก้มลาด้วย

ซ้ำ แน่ นอน ครับ!!!!!

หน้าตา 8/10 สวยนิดเดียว คมหน่อยๆ น่ารักล้นๆเลยครับบบ
ไฟหน้า 7/10 อันนี้ถ้าใครสายนมน่าจะไม่ใช่ทางนะผมว่า
งาน 12/10 บวกให้กับการเปิดประสบการณ์จอดรถครับ แหะๆ
ช่วงล่าง 10/10 น้ำหลาก อร่อย ฟิตเปรี๊ยะ แน่นตั๊บ ตอดสุดดดด
GF 8/10 ออกมาเป้นช่วงๆ บางช่วงออกไปทางคนทำงานบริการที่ดีน่ะล่ะครับ ส่วนนึงอาจจะเพราะครั้งแรกของกันและกัน
เชื่อว่าถ้าซ้ำคะแนนส่วนนี้น่าจะได้เพิ่ม

ออนไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1223
โอ้ว ยินดีด้วยครับ โห นั่งอ่านแล้วเล่นเอาโด่ อยากไปหาน้องขึ้นมาเรยครับ 555 :82:

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
โอ้ว ยินดีด้วยครับ โห นั่งอ่านแล้วเล่นเอาโด่ อยากไปหาน้องขึ้นมาเรยครับ 555 :82:

ดีมากจริงๆฮะ ขอบคุณพี่เลยครับ  :90:

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
ร้านนี้ ยังไม่มีคนไปโหวตเลย
ถ้ามีน้องคนไหนแนะนำ ไปแบ่งปัน กับเพื่อน ๆ ได้น้า
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=790585.0

• *
ร้านนี้ ยังไม่มีคนไปโหวตเลย
ถ้ามีน้องคนไหนแนะนำ ไปแบ่งปัน กับเพื่อน ๆ ได้น้า
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=790585.0

ผมโหวตไปแล้วอ่ะจิ  :004:

ออฟไลน์ Cephied68

• *
  • Like: 27
เล่าดีมาก ผมแข็งเลย

• *
เล่าดีมาก ผมแข็งเลย
ลองไปหาน้อง ให้น้องทำให้แข็งดูฮะ 555+

ออฟไลน์ sunny69

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
ร้านนี้สถานที่ผมถือว่าสวยมากครับเข้าไปใช้บริการแล้ว พีอาร์น่ารักเป็นกันเองสุภาพมาก  ไว้จะส่งการบ้านบ้าง

• *
ร้านนี้สถานที่ผมถือว่าสวยมากครับเข้าไปใช้บริการแล้ว พีอาร์น่ารักเป็นกันเองสุภาพมาก  ไว้จะส่งการบ้านบ้าง
ยังหาที่ติไม่ได้เลยครับ  :82: