ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ซ้ำ 2 กับ น้องมาเฟีย ที่สุดของงานปาก 60 นาที สองน้ำ แถมยังทำต่อได้แบบชิล ๆ .  (อ่าน 10567 ครั้ง)

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
เมื่อวานนี้ครับ
น้องที่เราพึ่งรับเข้ามาดูแล
ขอทำงานด้วยตัวเอง

ขอแค่อยู่ด้วย
ไม่รับเงิน
จริง ๆ ก็ทำใจไม่ได้
แต่ก็อยากปล่อยน้องเป็นอิสระ
เลยไปส่งน้องเข้าร้านครับ

แล้วก็เจอเธอ
"น้องมาเฟีย"
ภาพวันเก่าที่น้องใช้ปากจัดการให้อย่างสุด ๆ ดี ย้อนคืนมา
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=782912.0

อย่าช้าคับ
วันนี้
คนนี้
มาเฟีย . สปา

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
ขึ้นห้อง โดยมีน้องมาเฟียเดินนำหน้าและน้อง....เดินมาส่ง พร้อมย้ำกับมาเฟียว่า "ห้ามจบ" นะ
เข้าห้องมา มาเฟียถอดออกมา แล้วเห็นภาพนี้ ....

ไม่ไหวแล้ววว เริ่มเลยเถอะ
ผมเดินเข้าห้องน้ำไปล้างน้องอย่างไว

• *
แล้วนี่คือน้ำ 1 ของผม
ท่านี้เลยจ้า
ฝีมือ คือ สุุดจริง ไม่อิงนิยาย

เอ้ย
ไม่ใช่ฝีมือสิ ต้อง ฝีปาก

ปาหน้า กับ คลิป (ของน้องแล้ว) ให้เฉพาะ คนที่เคยลอกการบ้านผม แล้วแชร์ ประสบการณ์ ว่า เป็นยังไงมั่ง
ใครไม่เคยลอก ไว้รอบหน้าเน่อ
แจกเฉพาะวันนี้
คนที่พึ่งมาลอก ไว้รอบหน้านะค้าบ

• *
ปาอื่น ๆ ขี้เกียจเซ็นละ เอาเป็นว่า คนนี้ มีดีที่ปาก
ใครอยากลอง เรียนเชิญ

นมแท้ 36

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
ชอบจริงๆครับปากดีแบบนี้ เสียดายไกลระยะทำการไปหน่อย

ออฟไลน์ newmember

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
อั้ยยะ สั้นๆ แต่ได้ใจความ
มี กิ้ก สั่ง ด้วย ห้ามจบ อิ อิ
จากกลุ่ม V

ออฟไลน์ Fuc

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2

ออฟไลน์ pspgo

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 12

ออฟไลน์ Benzzzii

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
พอจะนึกน้ำเสียงออก  "" ห้ามจบนะ !!! "   :012:

ออฟไลน์ may2009

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 16
น่าตามไปลอกครับ