ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: "น้องมิลาน" #Peak Spa# สายนมห้ามพลาด สวยสุดเท่าที่เคยเจอ // ปากอบ  (อ่าน 9393 ครั้ง)

ออฟไลน์ san -dee

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 749
มีโอากาสได้แวะไปขึ้นน้องมิลาน  ตามทีพีอาแจ้งมา

น้องมิลานนานมาทีตัวเล็ก ขาว ออร่า มากมายพี่  จองน้องใว้ช่วงเย็นๆๆขอทำงานเสดก่อน  จองใว้17.00  เสดงานรีบไป  เพราะพีอาบอกน้องรีบกับตจว

รีบเข้าไป ก่อนเวลาน้องขึ้นงานอยู่  น้องมิลานเคยขึ้นมารอบนานมากๆตอนแรกๆๆ ตอนนี้เรื่มโตเปงสาวแล้ว  ดูออร่ามากๆ

รอน้องมิลานลงงานมาไม่นาน  เจอตัวตอนนี้ สวยขึ้นเยอะมากๆๆ

น้องพร้อม ผมพร้อมพาขึ้นห้อง น้องชวนคุยดี

บอกไม่ได้ขึ้นงานกันเลยนะพี่แสน
น้องบอกพร้อมใหมค่ะพี่  เข้าไปอาบน้ำกัน ผมถอดรอน้องถอดบ้าง  นมชี้หน้า เลย ขาวจิงๆๆ

ยิ่งอยู่ในห้องน้ำ ยิ่งออร่า มาก  แต่น้องจะอายๆๆบอกปิดไฟนะพี่  เปิดแค่ในห้องพอ ผมบอกได้ครับเอาทีเราสะดวกเลยจ้า น้องก้ออาบน้ำให้อย่างดี

ทั้งล้วงทั้งถู  มีบอดี้ เบาๆให้ห้องน้ำ แต่เรื่องอาบน้ำกับเรื่องขวนคุยน้องสอบถาม แฟรี่ ดี จริงๆ
อาบน้ำผมมานอนรอน้องทีเตียง ต้องบอกขอหนูล้างตัวแปปค่ะ 

น้องอาบเสดบอกจะให้หนูนวดให้ก่อนใหม  ผมบอกไม่ต้องจ้า  น้องบอกงันจัดเลยนะพี่  ผมบอกลุยเลย

น้องมานั่งข้างตัวผมและจัดการ นัวบี้ว ทันทีไม่มีการเสียเวลาครับ  นัวตั้งแต่ชอกคอยันหว่างขา  นัวไปนัวมา  เอานมมาถูตัวบดบี้  ตอนน้องบี้วน้องนัวชะเต็มที

น้องเอานมทั้งสองข้างมาให้ผมดูด  อย่างเมามันดูดช้ายดูดขวา มือก้อจับบีบ ด้วย  งานนี้ผมได้แค่นอนทีเหลือน้องจัดการให้เบย  บอกพี่เสดใวหรือช้า ผมบอกใว

น้องบอกจะได้ไม่รีบ  แต่ตอนนน้องนัวทั้งนมบดบี้ ผมก้อจะแตกละ  ยิ่งปากน้องบี้ว  มือจับชายน้อยใช้เจลชะโลม  รูดๆๆขึ้นลงยิ่งเสียวบวดกับปากน้องที นัวไม่หยุด  น้องใช้เวลาไม่นานผมก้อแตกทีทัน

น้องมาเช็ดจัดการให้มานอนคุยกันต่อก่อนได้เวลาไปอาบน้ำให้อีกรอบอย่างดีมากๆ ประทับใจกับคนนี้
แม้งานจะไม่ได้แรงบู้ ระห่ำมากแต่ อยู่แล้วโอเคจิงๆๆใครชอบ หุ่นดี ขาว นมสวย  ล่างฟิต สะกิตแตก

สุดท้ายขอบคุณน้องมิลาน

ขอบคุณพีอาเก๋ 

ขอบคุณเพื่อนพ้องน้องพี่ ทีติดตามกัน
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

• *

• *

• *

• *

ออฟไลน์ oscarz

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 1
น้องขาว เด่นทะลุจอออกมาเลยฮะ  :032: :032:

ขอบคุณ พี่แสนดี ครับ

ออฟไลน์ Joe Tempa

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -2
คนนี้ นมสวยมากๆ เคยขึ้นมาแล้วครับ 
แต่ไม่ได้ขาวตามรูปนะครับ  ผิวออกแทนๆ แต่ลื่นๆ ดีมาก เนียนกริปครับ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
หุ่นดี แทบไม่มีหน้าท้องเลยน่ะ ... :048:

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34