ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยมั้ยครับจองน้องตั้งนานแล้วแต่พีอาดันให้รอบจองกับลูกค้าที่จองเมื่อวาน  (อ่าน 8162 ครั้ง)

ออนไลน์ ✿✿ Melody ✿✿เลียบด่วน T. 0917808000

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 9
  • เด็กสวย งานดี บริการเป็นกันเอง แนะนำที่นี่ครับ!!
    • Melody เลียบด่วน
ไม่ใช่หน้าม้านะครับแต่PRร้านนี้ผมว่าโอเคกว่าหลายๆร้านนะ
ไอ้เรื่องจองรอบแรกนี่บางทีมันต้องขยันตามหน่อยนะ ไม่ใช่ว่าเอาเราสะดวก
ถ้าไม่ได้ก็คือไม่ได้ ค่อยหาวันใหม่
ผมเคยโดนขนาดว่าจองรอบแรก แต่น้องมาถึงก่อนเวลา PRแอบให้ลูกค้าคนอื่นขึ้นก่อน ครึ่งชม.ก็ยังจะเอา
พอเราไปถึงตามเวลา PRบอกรอแป๊บน้องขึ้นงานอยู่5555
ตอนนี้ปิดไปแล้วร้านนั้น

ขอบคุณนนะครับ

ออนไลน์ ✿✿ Melody ✿✿เลียบด่วน T. 0917808000

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • เด็กสวย งานดี บริการเป็นกันเอง แนะนำที่นี่ครับ!!
สู้ ๆ นะคะ เคสนี้ หนูมองว่า ร้านทำถูกแล้วค่ะ ไม่เกี่ยวว่าใครสำคัญกว่า แต่จากเวลาจอง
คนจองก่อนย่อมได้ก่อนนะค้า ไม่ใช่คนถามก่อนได้ก่อน

ขอบคุณนนะครับ

ออฟไลน์ Aow-mun

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 14
ผมมาจดครับ... สนใจอยู่อย่างเดียว ตกลงน้องณัชชานี่ฮ็อตมากเลยเหรอครับ ขนาดแย่งกันจองรอบแรก คราวหน้าผมจะได้จองบ้าง 555

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
ลองมองในมุมของลูกค้าจขกท.  : พีอาร์ร้านผิดที่มาบอกว่าน้องเข้าจะเอารอบ 2 หรือรอบ 3 ทั้งๆ ที่บอกไว้แล้วว่าต้องการรอบแรก คงรู้สึกเหมือนถูกแซงคิว  ถ้า PR ร้านมาบอกว่าได้รอบ 19.00 น. ตั้งแต่แรกก็คงไม่มีอะไร

มองในมุมของร้าน : แก้ไขปัญหาให้ได้รอบแรกแล้ว เพราะลูกค้าที่จองรอบ 2 ทุ่มไม่ได้ระบุว่าต้องการเป็นรอบแรกด้วย ลูกค้าจขกท.ไม่เอาเอง ก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไร

ออฟไลน์ Mazar-i Sharif

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
ไม่แปลกครับ เค้ามีปัญหากับทุกร้านอะครับ
เป็นกำลังใจให้ทางร้านนะครับ แค่เสีย ลค. เอาแต่ได้ไปสักคนอย่าไปซี

ออฟไลน์ ไปให้สุดแล้วหยุดที่เธอ

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ไปร้านใหนดีน่า.....ที่ว่าดี 30 ร้าน แนะนำหน่อยท่าน conanman
ผมเห็นท่านตำหนิทุกร้านเลย

ออฟไลน์ Beyond in Spector

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ร้านไหนที่ยังให้คนนี้ไปเที่ยวก็ระวังๆหน่อยนะครับ เห็นมีปัญหากับทุกร้านเลย

:019:

ออฟไลน์ patpatanuwat

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
แนะนำว่าหาแฟนดีๆซักคนนะครับได้รอบแรกแน่นอน เห็นหัวร้อนมาหลายกระทู้ละเจ้าพ่อกุรุกระปู้

ออฟไลน์ patpatanuwat

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
จริงๆก็โปรโมตร้านไปในตัวนะครับ สนใจน้องณัชชาขึ้นมาทันที555 ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ร้านครับ เศษตังจากลูกค้าเอาแต่ใจคนนึงมันไม่กระทบอะไรหรอกครับสู้ๆ

• *
นัชชาสุดจริงครับหน้าสวยเหมือนดารางานฟิลแฟน บอดี้นางแบบมีหน้าอกไม่เล็กเกินไปสมส่วน ไม่ได้อวยนะครับ น้องทำมาระยะนึงไม่เคย ยังฮอทอยุ่จนวันนี้