ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยมั้ยครับจองน้องตั้งนานแล้วแต่พีอาดันให้รอบจองกับลูกค้าที่จองเมื่อวาน  (อ่าน 8167 ครั้ง)

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
คือคนอื่นคงปล่อยผ่าน  ช่างมัน  แต่สำหรับผม  ถ้าเจออะไรไม่ดีมาต้องมาเล่าให้คนอื่นรู้ว่าซักวันคุณอาจเป็นเหมือนมก็ได้

ยังไม่บอกนะว่าร้านไหน  แต่ถ้าพีอามาแถข้างๆคูๆผมจะบอกความจริงทุกอย่างเลย

เกลียดมากร้านที่แบบเออไม่แคร์ลูกค้า  จะไปร้านอื่นก็ตามสบายนะ  อย่างผมในไลน์มีร้านสามสิบร้าน  เวลาจะเลือกเที่ยวคิดแล้วคิดอีก  พอทักไปจองก็เจอแบบนี้  ขอความกรุณาร้านทั้งหลายเข้าใจหน่อยนะตอนนี้ลูกค้ามีทางเลือกร้านอื่่นใกล้ๆคุณเยอะมาก  สวยเท่ากันงานดีเท่ากันแถมจะถูกกว่าอีก  ช่วยกรุณาเอาใจใส่ลูกค้ามากกว่าเด็กตัวเอง  มากกว่าอารมณ์ตัวเอง
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ ✿✿ Melody ✿✿เลียบด่วน T. 0917808000

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 9
  • เด็กสวย งานดี บริการเป็นกันเอง แนะนำที่นี่ครับ!!
    • Melody เลียบด่วน
สวัสดีครับ ผมร้านที่พี่ทักไลน์ แล้วจะจองน้องแล้วแคนเซิลไปนะครับ เนื่องจากผมหารอบให้พี่แล้ว เป็นรอบแรก แต่พี่ไมยอมมาหาน้องที่จองเอง แล้วมาประกาศแบบนี้ถือว่าไม่ยุติธรรมนะครับ ขอให้ลบกระทู้นี้ทิ้งด้วยนะครับ อย่าทำตัวเหมือนเด็กครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ✿✿ Melody ✿✿เลียบด่วน T. 0917808000

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • เด็กสวย งานดี บริการเป็นกันเอง แนะนำที่นี่ครับ!!
มีไรคุยกันหลังไมค์ได้ครับร้านแฟร์ๆครับ

• *
พิจารณากันเองนะครับ

ออฟไลน์ kapooror

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 46
แหมม เห็นมีคนถามถึงคุณนักสืบก้กลับมาพร้อมกับความบันเทิงเลย 555 :89:

คหสต. เป็็นกลางเลย เพราะไม่เคยไปเที่ยวร้านนี้ ผมว่าร้านก็ไม่ได้ผิดอะไรเท่าไหร่นะ เหมือนคุณท่านบอกลอยๆว่ามาแล้วจะจองรอบแรก แล้วยิ่งหลายวันด้วย ผมว่าไม่มีมีพีอาร์ร้านไหนมานั่งจำหรอก จากที่อ่านดูมันก็คอนเฟิมการจองกันตั้งแต่แรกไม่ได้อยู่แล้วเพราะร้านยังไม่รู้เลยว่าน้องจะมาวันไหน ถ้ามองมุมที่จะโทษร้านจริงๆก็คือร้านลืมไม่ได้บอกว่าน้องมาแล้ว ซึ่งผมว่าทางร้านก้ดูมีความพยายามจะแก้ปัญหาให้อยู่นะ มองอย่างกลางๆเลยผมว่าร้านไม่ได้เสียเครดิตเท่าไหร่กะเรื่องนี้นะ แค่เสียลุกค้าที่ทำไม่ได้ดังใจเค้าไป 1คน

• *
แหมม เห็นมีคนถามถึงคุณนักสืบก้กลับมาพร้อมกับความบันเทิงเลย 555 :89:

คหสต. เป็็นกลางเลย เพราะไม่เคยไปเที่ยวร้านนี้ ผมว่าร้านก็ไม่ได้ผิดอะไรเท่าไหร่นะ เหมือนคุณท่านบอกลอยๆว่ามาแล้วจะจองรอบแรก แล้วยิ่งหลายวันด้วย ผมว่าไม่มีมีพีอาร์ร้านไหนมานั่งจำหรอก จากที่อ่านดูมันก็คอนเฟิมการจองกันตั้งแต่แรกไม่ได้อยู่แล้วเพราะร้านยังไม่รู้เลยว่าน้องจะมาวันไหน ถ้ามองมุมที่จะโทษร้านจริงๆก็คือร้านลืมไม่ได้บอกว่าน้องมาแล้ว ซึ่งผมว่าทางร้านก้ดูมีความพยายามจะแก้ปัญหาให้อยู่นะ มองอย่างกลางๆเลยผมว่าร้านไม่ได้เสียเครดิตเท่าไหร่กะเรื่องนี้นะ แค่เสียลุกค้าที่ทำไม่ได้ดังใจเค้าไป 1คน

ขอบคุณนะครับ ทางร้านตั้งใจเต็มที่ให้ลูกค้าได้เจอน้องๆกันอยู่แล้ว แต่พอมาเจอแบบนี้ก็หดหู่ครับ น้องมีลูกค้ารอจองหลายคนมากผมก็หารอบแทรกให้ยังมาว่าแบบนี้อีกเสียใจมากๆครับ เบื้องต้นทางร้านก็ไม่ทราบจริงๆครับว่าลูกค้าท่านนี้อยากเจอน้อง เพราะปกติแล้วน้องเค้าจะมาเวลาเดิมทุกครั้ง แต่ถ้าจองสามารถนัดได้อยุ่ครับ เพียงแต่ลูกค้าพิมพ์มาแบบไม่แจ้งเวลาอะไรเลยบางทีทาง PR ก็ลืมครับแต่เคสผม ผมไม่ได้เป้นคนรับจองครับเป้นน้องอีกคนรับจองซึ่งทางเราก็ผิดที่ไม่ได้ โคลูกค้ากันซึ่งเรื่องนี้ยอมรับครับแต่ก็หาทางแก้ไขแ้วแต่ทางลูกค้าดูเหมือนจะงอแงแปลกๆไม่เข้าใจเหมือนกันครับว่าต้องการอะไร ถ้าไม่สะดวกมาแล้วก็แจ้งทางร้านตรงๆได้ครับ ถามไปทั้ง 10กว่านาทีว่าจะจองหรือไม่ก็ไม่ยอมตอบ

• *
คือคนอื่นคงปล่อยผ่าน  ช่างมัน  แต่สำหรับผม  ถ้าเจออะไรไม่ดีมาต้องมาเล่าให้คนอื่นรู้ว่าซักวันคุณอาจเป็นเหมือนมก็ได้

ยังไม่บอกนะว่าร้านไหน  แต่ถ้าพีอามาแถข้างๆคูๆผมจะบอกความจริงทุกอย่างเลย

เกลียดมากร้านที่แบบเออไม่แคร์ลูกค้า  จะไปร้านอื่นก็ตามสบายนะ  อย่างผมในไลน์มีร้านสามสิบร้าน  เวลาจะเลือกเที่ยวคิดแล้วคิดอีก  พอทักไปจองก็เจอแบบนี้  ขอความกรุณาร้านทั้งหลายเข้าใจหน่อยนะตอนนี้ลูกค้ามีทางเลือกร้านอื่่นใกล้ๆคุณเยอะมาก  สวยเท่ากันงานดีเท่ากันแถมจะถูกกว่าอีก  ช่วยกรุณาเอาใจใส่ลูกค้ามากกว่าเด็กตัวเอง  มากกว่าอารมณ์ตัวเอง

มีอะไรแฉอีกมั้ยครับ จขกท? ผมออกมาบอกความจริงหมดแล้วครับ

ออฟไลน์ Mewnich

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 14
เพิ่งตั้งกระทู้ถามหาอยู่เลย คิดถึงครับ อ้าว #เกมได้งัย ล่ะนิ 5555 แล้วบอกว่าตัวเองชำนาญ เชี่ยวชาญ ประสบกามเยอะ นี่จองน้องนวด ยังจองไม่เป็นเลย โธ่เอ๊ย ไม่ระบุเวลาเขา เชาจะรู้ได้ไง เขาทำธุรกิจ น้องมาทำงาน หาเงิน นะฮะ มารอท่านพี่ ไม่ได้หรอกจ้า
 :032: :032: :032:

• *
เพิ่งตั้งกระทู้ถามหาอยู่เลย คิดถึงครับ อ้าว #เกมได้งัย ล่ะนิ 5555 แล้วบอกว่าตัวเองชำนาญ เชี่ยวชาญ ประสบกามเยอะ นี่จองน้องนวด ยังจองไม่เป็นเลย โธ่เอ๊ย ไม่ระบุเวลาเขา เชาจะรู้ได้ไง เขาทำธุรกิจ น้องมาทำงาน หาเงิน นะฮะ มารอท่านพี่ ไม่ได้หรอกจ้า
 :032: :032: :032:

+1 ครับ คือไม่จองก็น่าจะยกเลิกบอกไม่สะดวกก็จบครับ ไม่ควรพิมพ์แบบนี้เลยอ่านแล้วรู้สึกไม่ดีครับ ร้านไม่ได้ว่าไรเลยนะครับแค่ไม่เข้าใจว่าลูกค้าต้องการอะไรบอกอยากได้รอบแรก แต่พอหารอบแรกให้ก็ไม่เอาอยู่ดีๆก็มาโทษระบบร้านคือน่าจะดูตัวเองก่อนมั้ยครับ แล้วก็ถามหาลูกค้าคนอื่นกลัวรอบไปชนเขา คืองง คุณได้รอบจองแล้วจะสนใจคนอื่นทำไมกันไม่เข้าใจครับใช้ตรรกะอะไรกันครับ ลูกค้ารอบจองต่อไปทางร้านจัดการให้ได้ไม่มีปัญหาอยุ่แล้วก็ยังไม่จองอีก งงกันไปครับ

ออฟไลน์ ANADA

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
ไม่ใช่หน้าม้านะครับแต่PRร้านนี้ผมว่าโอเคกว่าหลายๆร้านนะ
ไอ้เรื่องจองรอบแรกนี่บางทีมันต้องขยันตามหน่อยนะ ไม่ใช่ว่าเอาเราสะดวก
ถ้าไม่ได้ก็คือไม่ได้ ค่อยหาวันใหม่
ผมเคยโดนขนาดว่าจองรอบแรก แต่น้องมาถึงก่อนเวลา PRแอบให้ลูกค้าคนอื่นขึ้นก่อน ครึ่งชม.ก็ยังจะเอา
พอเราไปถึงตามเวลา PRบอกรอแป๊บน้องขึ้นงานอยู่5555
ตอนนี้ปิดไปแล้วร้านนั้น