ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง อิมเมจ @ PEAK ตาโต แก้มป่อง น่ารักมาก บิ๊วดี นวดเก่ง + ปาแอบถ่าย  (อ่าน 7098 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pookung luv นางฟ้า

• ++Believe in Destiny ++
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 315
วันนี้ สดๆร้อนๆ  น้องอิมเมจ  ร้าน PEAK SPA

น้องเดินออกมาให้ดูตัว ผมกับลูกค้าอีกคนแทบตบตีแย่งกัน 

สุดท้ายเค้ายอมให้ผมแต่ให้ผมส่งข้อมูลให้เค้าด้วย เค้าจะได้มาจัดครั้งหน้า

fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
น้องเคยเรียนนวดไทยมาก่อน  นวดโคตรดีอ่ะ  หลายท่าเลย  คือนวดแบบร้านนวดไทยดังๆเลย

สบายสุดๆ  โคตรฟิน  แต่ที่ต่างจากนวดไทยคือ  น้องแก้ผ้านวดจ้าาาาาา

แม่เจ้าาาาาา  ผมแทบทนไม่ไหวอยู่ตรงนั้น
fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon

• *
ระหว่างนวดก็แอบกล่อมขอถ่ายปา  น้องก็ไม่ยอมให้ถ่าย  ยังไงก็ไม่ยอม

ผมเลยต้องแอบถ่าย  แต่ด้วยจรรยาบรรณก็ถ่ายแบบไม่ติดหน้าละกัน

ใครไปเจอน้อง อย่าบอกน้องนะครับว่าผมแอบถ่ายมา 

คงไม่เป็นไรมั้ง  เพราะไม่เห็นหน้า  ถ้าพี่ๆคนไหนไปเที่ยวร้านไหนก็อย่าทำแบบผมเลย  มันไม่ดี 555

• *
น้องนวดตัวที่ว่าดีแล้ว  แต่งานบิ๊วดียิ่งกว่า  ผมไม่เคยแข็งเร็วขนาดนี้เลย

ที่ว่าเสร็จยากๆ  น้องบิ๊วผมอยู่ไม่นานเลย  ผมก็แตกจนได้

น้องบิ๊วดีมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ทั้งเนื้อ   ทั้งนม  ทั้งไข่
  :048: :048: :048:

• *
อยากให้ได้ไปลองกันครับ  น้องหน้าตาน่ารัก  งานดี  ห้ามพลาดครับ

ผมก็แอบถ่ายมาได้เท่านี้  แต่จนแล้วจนรอด ผมก็รู้สึกไม่ค่อยดี  เลยบอกน้องว่าพี่แอบถ่ายการบ้านไปนะ

แต่ไม่เห็นหน้า   แล้วก็เปิดรูปให้น้องดู  น้องก็บอก พี่แมนมากค่ะ  ไม่เห็นหน้า  หนูให้ลงได้

ออฟไลน์ antica

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
ติดตามเลยครับ

ออฟไลน์ pipe123

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 38
  • "จะเป็นของเธอตลอดไป"
 :013: :013:   ปากน่าจูบ
คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • *
  • Like: 1053
หุ่นดีมากๆ รอชมเรยครับ :81:

ออฟไลน์ GURAP

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 65526

ออฟไลน์ wavei

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 12