ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จอดรถ ที่ปากน้อง ชิงชิง น้องใหม่ร้านไลค ตัวเกร็ง ปลาร้าน  (อ่าน 2572 ครั้ง)

ออฟไลน์ honeyyai

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3

ร้านบอกคอส 3300 เห็นทรงใส่แว่นน่ารักดีกดจองไปอย่างไว  ไปถึงเกือบเลท รถติดนิดหน่อย ที่นี่ดูปลอดภัยห้องกว้างดี
ไปถึงชำระความ ร้านบอกไม่มีเพิ่มส่วนต่าง น้องมารับไปห้องนวด เป็นฝั่งห้องส่วนตัวและสะอาดดีครับ

น้องชิงชิงจะผิวขาวเหลืองทรงดี บราลูกไม้ ส่งความเซกซี่ ราคานี้ผมว่าถูกและประหยัด เหมาะกับสิ้นเดือน
เข้าสู่งาน น้องเค้าทรงดีเป็นทุน บอดี้ขึ้นลงทำผมเสียวตลอด ขอทำบ้างน้องไม่หวง ฟิวส์ธรรมชาติ นอกจากหน้าตาดี
งานก็ไม่ขี้เหล่ ออกแนวทอนด้วยซ้ำ น้องถามชอบให้ทำอะไรบอกได้เลยนะ

น้องปล่อยตัวสบายๆให้ผมทาสีก่อนจะเริ่มงานจริงก่อนที่ผมจะมุดลงไปจัดไฟคู่งามตรงหน้าดีอีกอย่างตรงของแท้ จากนั้นก็คงไม่ต้องเล่าแล้วครับ ทั้งเสียง ทั้งน้ำ สอดรับกันดี เลยจัดแบบใหลๆกัน  มาครั้งแรกชักติดใจ ก่อนจะเสร็จผมไปจ่อตรงปากเห็นน้องไม่ว่าอะไร เลยถอดซีดีออก น้องงับกินคำใหญ่ ก่อนผมจะลั่นเลอะล้นขอบปาก น้องชิงชิง

ทิปไป200 ก่อนน้องเดินมาส่งแล้วยิ้มหวานๆ  คุ้มครับวันนี้

ออฟไลน์ honeyyai

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
ปลาร้าน ครับ