ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องชิงชิง​ ร้านไลค​ งานดีคุ้มค่าครับ  (อ่าน 1881 ครั้ง)

ออฟไลน์ boboez

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 29
น้องชิงชิง​ ร้านไลค​ งานดีคุ้มค่าครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2019, 11:22:37 AM »
สวัสดีครับ​ ผมแวะมาลองของน้องชิงชิง​ ร้านไลค์​
บังเอิญผมเห็นสาวแว่น​โปรโมตขึ้นมา  น่าตาน่ารักถูกใจ​ หลังเลิกงารเลยวนรถมาดูซักหน่อย

ตัวจริงน้องตามรูปเลยครับน่ารักเลย​ จริงๆ​ ผมก็หวั่นเหมือนกันว่างานน้องจะออกมาเป็นอย่างไร​ เพราะยังไม่เคยอ่านรีวิวจากสมาชิกท่านใดมาก่อนเลย​

ในส่วนของตัวงานน้องทำได้ดีมากเลยครับ​ ตามใจ​ ไม่ว่าผมจะทะลึ่งซุกซนแค่ไหน​ น้องก็ไม่ว่าเลย​ ปล่อยตัวปล่อยใจไปกับการเคลื่อนไหวของนิ้วและลิ้นผม​ ฟินดีครับ​   ใครที่ชอบงานไหลๆ​ อ้อนๆ​ น้องชิงชิง​ เป็นทางเลือกที่คุ้มค่าทางหนึ่งครับ