ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวเล็กงานพุ่งปรี๊ดดด บีลีฟ @safehouse สาวน้อยใจถึง  (อ่าน 920 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนอนชาเขียว

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 50
งานวันนี้โครตเด็ด น้องบีลีฟ ตัวเล็ก เต็มมือ โครตใช่ น่ารักโครตๆ

ตั้งเเต่หัวจรดเท้าน่าเลียไปหมด น้องมาทำงานใหม่เลย เเต่อยากบอกงานดีดีดีดี สิบสิบสิบเลย

ไม่ได้อวยเเต่อย่างใด น้องมีอารมณ์ร่วมเยอะ บอดี้ก็เก่ง อาบน้ำอาบให้ เเถมยังถูสบู่ให้ถึงซอกน้องของผม

จนหองชื่นใจ เเล้วให้น้องบอดี้ให้ น้องเขย่งขึ้นมาไซร้หัวนมผม เเล้วบอดี้ลงมาเรื่อยๆถึงน้องของผม

ที่มันชูขึ้นมาตั้งโด่รอน้องให้จัดการกับมัน น้องกำลังจัดการผมด้วยลิ้นเเละมือ ยังพริ้วขนาดนี้ เอวจะพริ้วขนาดไหนละครับ

ต้องลองเเล้ว จับอุ้มไปที่เตียงเเล้วเริ่มบ้างดีกว่า สายตา ท่ายั่วๆของน้อง มันน่าานัก ไซร้คอไปรัวๆ นัวลิ้นไปตรงคอเนียนนุ่ม

ทั้งดูดทั้งเลียค่อยค่อย ขยับมาเรื่อยๆ จนเห็นซอกกลางระหว่างขาที่มันเยิ้มเเบบพร้อมเเล้วที่จะทำไรก็ได้ที่อยากทำ

ผมขออนุญาติน้อง ล้ำพื้นที่ตรงนั้น เล็กๆน้อยๆ ด้วยการถูไถไปด้วยลิ้น มันฟิตมากก น่าจับ...เป็นที่สุด

เผลอเเปปเดียวเเฉะเตียงหมดเลย น้องคงชอบ ครางไม่หยุดเลยเสียงน้องเอาผมเเข็งจนปวดร้าวอยากจะเอาเข้าไปให้รู้เเล้วรู้รอด

อารมณ์พุ่งพล่านไปทั่วร่างกาย เอวน้องเด้งขึ้นลง ตามความเร็วของมือผม น้องก็ต้องการสินะ

งั้นผมขอจบเเบบครบทุกกระบวนเเล้วกัน เอาให้จบทุกขั้นตอนเลย ทุกคนคงเดาออกว่าเกิดความดุเดือดไรขึ้นบ้างในห้องนี้..

ออฟไลน์ หนอนชาเขียว

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 50
Re: ตัวเล็กงานพุ่งปรี๊ดดด บีลีฟ @safehouse สาวน้อยใจถึง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2019, 02:07:17 PM »
ตูดเอย สะโพก เอยย ฟินนนนนน

น้องคนนี้งานตามใจ

ค่อยๆเร้า ค่อยๆ ละลายพฤติกรรมกันไป

ยังไงก็ฟินคนนี้