ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาว เด็ก โหนกเนียนนิ๊งๆเลย น้องสโนว์ arena spa  (อ่าน 1249 ครั้ง)

ออฟไลน์ สบัดไข่

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
 :81: พอแก้ผ้าออกดู ประทับใจในเรือนร่างน้องคนนี้เลย

ที่ว่าขาวก็ขาวจริงที่ว่าเนียนก็เนียนจริง และที่ว่าโหนกใสไร้

ขนก็จริงอย่างที่ร้านให้การแนะนำมาบวกด้วยวัยที่ยังเป็นเด็ก

เอ๊าะๆน่าขบเขี้ยวเข้าไปอิก ทำให้ชอบมากมาย   บรรยากาศ

ภายในห้องดีน้องสโนว์เด็กสาวไวใสพูดน้อยคุยน้อย แต่ก็ไม่

เกี่ยงในการงานบริการไปอาบน้ำด้วยกันน้องชวนแหม่เห็นตัว

เห็นเนื้อในที่แท้จริงแล้วมันเก็บอารมณ์อยากจังน้องชวนอาบ

ก็ตามไปอาบอาบน้ำเสร็จตามกระบวนการไม่ได้เล้าโลมอะไร

มากมายมาต่อกันที่ข้างนอกบนเตียงกว้างและแอร์ที่เย็นฉ่ำอ่ะ

ผมนั้นเเข้าสวมกอดน้องแล้วค่อยๆให้น้องนอนลงในตอนนั้นนะ

น้องก็ถามว่านวดหน่อยใหมค่ะ ไอ้เราตอบว่าไม่แล้วล่ะหนูนอน

เฉยๆนะแล้วเราเองก็จัดการกอดหอมไซ้เล้าโลมน้องอย่างค่อย

เป็นค่อยไปจะรีบทำไมของสวยๆหอมๆก็อยากจะดมกลิ่นนานๆ

ฟิลลิ่งตอบสนองในตอนนั้นที่เห็นๆน้องมีอาการเคลิ้มและเริ่มที่

จะกอดผมแล้วยกตัวขึ้นหอมผมบ้างผมยังคงกดน้องไว้ไม่ให้ลุก

เป็นประเภทที่แบบติดบิ้วเองเสียวเองน้องกำลังเอามือจับที่มังกร

ผมลูบคลำวนไปอย่างค่อยๆแล้วก็เริ่มชัก โหลดซีดีได้ใหมผมไม่

ไหวแล้วมันถึงที่สุดแล้วจริงๆเมื่อโหลดมาพร้อมสวมใส่ที่โหนกนั้น

เนียนลื่นอย่างที่ผมไม่ค่อยได้พบเจอของแบบนี้ที่ใหนได้ง่ายๆผม

ก็มีลักไก่สไลด์บ้างน้องก็มีหืออือบ้างกำลังดีไม่น่าเกลียด ขอแค่ชัด

เจนน้องก็พร้อมใหลยาว