ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวน้องผิงๆ น่ารักใสๆ ปี1 ม.กรุงเทพ Buddy Spa  (อ่าน 1478 ครั้ง)

ออฟไลน์ CtrlAltX

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
เพราะเธอคนนี้ ทำใหผมแวะมาร้านบัดดี้สปาอีกจนได้  เพราะได้ยินได้ฟังโปรไฟล์เธอแล้ว
สนใจมาก จากคำบอกเล่าว่าน้องสวยระดับซุปเปอร์โมเดลเลย  แถมไม่บ่อย รับแต่รอบจอง
เท่านั้น แถมวันละรอบซะด้วย โอย หาคิวยากล่ะซิทีนี้
ก็เลยต้องขอน้องพีอาร์ช่วยจัดรอบให้ ก็รออยู่นานแต่วันนึงก็ได้รอบจนได้ครับ

ได้เห็นน้องแล้วสวยน่ารักมาก สมรอคอยเลยจริงครับ
ถึงเวลาน้องพาขึ้นข้างบน คุยกันซักแป๊บ งั้นเราเริ่มกันเลยดีกว่า  ไปอาบน้ำกัน
หุ่นเธอผิวเธอ สวยเนียนสมค่าคอสมาก ไม่เสียทีที่จองจนได้ อาบเสร็จ
ขึ้นเตียง หุ่นแบบนี้หน้าตาสวยสุด ๆ ผมสั้นสเปคด้วย ทำใจนวดไม่ไหวแล้ว
ก็ขอนัวเนียหน่อยล่ะครับ ใครจะอดใจไหว น้องก็ตามใจในลิมิตพอควร
ขอให้เป็นไปแบบเบา ๆ นุ่ม ๆ นะ สุภาพเข้าไว้รับรองทอนแน่ ๆ ครับ

น้องงานหวาน ไม่รุนแรงแต่ได้ฟิวใหม่ ๆ ใส ๆ งานเบา ๆ แต่แค่นี้ก็ฟินละ
ก็เธอสวยน่ารักแบบนี้ แค่นอนกอดนอนนัวก็ถือว่าทอนมากมายแล้วคับ
สุดท้ายน้องมาช่วยบิ้วให้ พร้อมช่วยชักถี่ ๆ  จนผมก็สุดกลั้น เสร็จเต็มปาก
น้องเลยทีนี้  สบายตัวสบายใจแล้ว น้องไม่ให้ถ่ายรูปเพราะตัวตนเธอ
มีชื่อพอควร คนรู้จักเยอะแยะ ก็เข้าใจคับ เลยขอปลาร้านมาฝากแทน
ถ้าอยากเจอน้องสวย ๆ หุ่นดีผิวดีมีโปรไฟล์ก็ไปเจอกันได้นะครับ
 น้องผิงๆ บัดดี้สปา จองนานหน่อยแต่คุ้มค่าแน่ครับผม

ออฟไลน์ jam123456

• วีนัส เทพีอโฟรไดท์ เจียมตัว มีสิทธิได้แค่รัก แต่ไม่มีสิทธิครอบครอง เพราะคนที่ปวดรวดร้าวไม่ใช่เธอ
  • Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 9
  • ห่วงใยหยกเสมอ
Re: รีวิวน้องผิงๆ น่ารักใสๆ ปี1 ม.กรุงเทพ Buddy Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2019, 09:39:59 PM »
Buddy spa.   ยุ่ตรงไหนคับ
- เธอเคยบอกใช่ไหมว่า "รู้สึกว่าตัวเองไม่มีคุณค่า"  แต่เธอมีคุณค่าสำหรับดวงใจน้อย ๆ ของฉัน  แต่ฉันไม่มีค่าในสายตาเธอ
- สัญญาที่คนพูดไม่เคยจำ  แต่คนฟังไม่เคยลืม
ลืมจริงๆ หรือไม่อยากจำ(สัญญที่ไม่จริงใจ)

ออฟไลน์ Narin

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
Re: รีวิวน้องผิงๆ น่ารักใสๆ ปี1 ม.กรุงเทพ Buddy Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2019, 12:43:07 PM »
ช่ายเหรอ โปรโมทซะเกิน