ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นิชชิน ตัวเล็กใจใหญ่ @ Funky Spa  (อ่าน 1469 ครั้ง)

ออฟไลน์ kassidy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
นิชชิน ตัวเล็กใจใหญ่ @ Funky Spa
« เมื่อ: ธันวาคม 02, 2019, 12:07:52 AM »
เป็นอีกสาวที่เล็งไว้นานมาก ในที่สุดก็ได้ "ป๊ะ" กันซักที

คืนก่อนปลีกวิเวกออกมายามดึกกะว่าจะไปชิล ๆ สบาย ๆ ที่ไหนได้... ติดแหง่กเลยครับ แยกรัชโยธิน ยาวไปจนถึงแยกเสนา โอ้โห
นั่งในรถฟัง หงี่เหลาเป่าติ้ว จบไปไม่ได้นับเลยว่ากี่ตอนกว่าจะมาถึง

มาถึง PR ทักเลย "โหพี่มันติด 24 ชั่วโมงค่า" ครับ ขอบคุณที่ซ้ำเติมแต่ก็ขำ ๆ นะครับ
พอโชว์ตัวเสร็จครบ ทีแรกว่าจะซ้ำน้องจองซัม อีกใจนึงก็จะซ้ำเฌอบัว อื้อหือยากจัง
จู่ ๆ PR ก็เหมือนมีอะไรดลใจ "พี่ นิชชินเนี่ย เค้าเป็นคนเดียวช่วงนี้เลยนะที่มาขอเรียนแพยาง"
โอ้โห ย้อนความไปนานหน่อย ช่วงที่ไปฟังกี้ก่อนหน้านี้ผมไปคอสแพบ่อยมาก จนแพรั่วก็เลยเลิกรากันไป
เพราะน้อง ๆ ไม่ค่อยมีคนทำด้วยละมั้ง

พอได้ยินแบบนี้ความอยากลองมันก็มาเลยครับ จัดน้องนิชชินมาลองวิชาหน่อย
ตัดมาที่ห้องด้วยความที่ห้องใหญ่เต็มทำให้ต้องวางแพบนเตียง มันก็จะกลัวหล่นอยู่บ้าง ทำใจเลย

น้องก็ชวนอาบน้ำ คุยดีเพลินเลย เสียงน้องจะห้าว ๆ หน่อยถ้าใครชอบเสียงหวาน ๆ อาจจะตกใจได้
ตัวน้องรูปร่างดี ผิวดี ชวนมือให้ซุกซนเป็นอันมากหนุบหนับ ๆ อาบน้ำเสร็จน้องก็มาพรมเจลบนแพ
ไอ้เราก็นอนให้นวดอย่างว่าง่าย ต้องบอกว่าน้ำหนักมือน้องใช้ได้เลย จังหวะการรีดน่อง รีดแขน กดหลัง
ผ่อนคลายดี ขาดลูกเล่นตอนนวดประเภทให้มันมีลุ้น เช่น แกล้งล้วงลำ เขี่ยแป๋ง สัมผัสรู อันนี้ลูกแพรวพราว
แต่จัดว่าใช้ได้ ตอนนวดก็คุยกันเพลิน ๆ สบาย ๆ

มาถึงจังหวะพลิกตัวการสไลด์ตัวก็ทำได้ดีมีหนีบ มีโยกให้ตื่นเต้นเป็นระยะ มือเราก็ซุกซนไปเรื่อยทั้งบนทั้งล่าง
จนท้ายสุดเปิดเพลงแด๊นส์ร่อนกันมันส์เลยจนจบเกม

ไม่รู้เหมือนกันว่าได้ทำประตูน้องรึเปล่า เพราะงวดนี้แกล้งน้องน้อยมาก เพราะน้องบ่นเจ็บบ่าเป็นระยะเลยเวลานวดเรา

พอจบเหมือนน้องหมดแรงดันแพออกนอนคว่ำหอบ ๆ (ไม่รู้เพราะเจ็บหรือเพราะจบ) ก็เลยลองกด ๆ คอน้องดู
โอ้โห เนื้อแข็งเป็นไตเลย บ่าก็แข็งเป็นก้อน ท่าทางจะปวดจริง จับไปนี่สงสารเลย เอาคนเจ็บมาใช้แรงงานซะแล้ว
ก็เลยนวดคอกับบ่าให้น้องไป 1 ชุด กับบริเวณสะบักนี่ก็อาการหนักพอควรถ้าทิ้งไว้อาจจะต้องพักยาว เพราะมันคง
ร้าวลงหลังแน่ ๆ กด ๆ ดูแถว ๆ หลังล่างก็ตึง

พี่ช่วยน้องได้แค่ไหล่นะจ๊ะ ถ้ามากกว่านี้ไปหาหมอแล้วกันนะ

หรือเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ท่านใดมือเทพ ช่วยไปคลายทุกข์ให้น้องเค้าหน่อยนะครับ

น้องงานดี ตั้งใจ เจ็บก็สู้ ผมต้องเชียร์แล้วแหละครับ  :044: :044: :044: คนสู้ชีวิต  :85: :85:

ออนไลน์ lucio555

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 4
Re: นิชชิน ตัวเล็กใจใหญ่ @ Funky Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2019, 02:18:09 AM »
 :035: กิน นิชชิน อร่อยอย่างนีนี่เอง  :84:

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
Re: นิชชิน ตัวเล็กใจใหญ่ @ Funky Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2019, 02:23:49 AM »
ดีจังเปนห่วงน้องด้วยครับ