ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝั่งธน มีร้านนวดแบบ ดาวสปา มั้ยครับ คือนวดจริงๆ แล้วค่อยเปิดออฟชั่น  (อ่าน 13734 ครั้ง)

ออฟไลน์ ayako01

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
คือแบบเลือกน้องๆ ได้ แต่นวดน้ำมันกันจริงๆ ก่อนแล้วจะเปิดออฟชั่นค่อยว่ากัน
ร้านแบบนี้น้องจะนวดเป็นประมาณนึงอ่ะครับ
เคยไปแต่ดาวสปาแต่ว่าไกลเหลือเกิน
ไม่รู้ฝั่งธนมีร้านสไตล์นี้มั้ยครั้บ

ออฟไลน์ น้องเก๋ง

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -2
ร้าน นะคะ อยู่ตรงไหนหรอครับ

ออฟไลน์ GAS ATTACK

• รู้เขา รู้เรา ... ชักร้อยครั้ง เสร็จทั้งร้อยครั้ง
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 607
  • . อาจเป็นเพราะฟ้า หลงลืมอะไรหรือเปล่า .
จากฝั่งธน ถ้ามาตรงสนามบินน้ำ (นนทบุรี) น่าจะสะดวกกว่าเข้าเมือง

มีดาวสปาสาขา 3 มาเปิดครับ (แต่ร้านใกล้ๆกันเด็ดกว่าเยอะครับ :92:)

แต่รากลึกลงในดิน หยั่งลึกลงในใจ

ออฟไลน์ pitchaya

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
ถ้าสมมุติว่าถ้าผมไป นวด แล้ว

อยากเป็น ออพชั่น นวดกระปู๋ เพิ่มด้วย ต้องบอกเค้ายังไงหรอครับ

กลัวนวดไปนอนเจื๊ยวแข็ง แล้วถามน้องไม่ถูก ไม่ได้เปิดออพชั่น กลับมาค้าง 555555

เพราะว่าน้องเค้านวดเก่ง เลยคิดว่า ถ้ามานวดปู๋ก็คงนวดได้เสียว เลยอยากจะลองไปครับ

ฌพราะกติ นวดปู๋ น้องก็ชักเรื่อยๆอยู่แล้ว อยากลองอะไรแปลกๆไหม ไม่เน้นไปตับ ครับ

ออฟไลน์ pitchaya

• *
  • Like: 5

ออฟไลน์ Arthurann

• *
  • Like: 0
ถ้าสมมุติว่าถ้าผมไป นวด แล้ว

อยากเป็น ออพชั่น นวดกระปู๋ เพิ่มด้วย ต้องบอกเค้ายังไงหรอครับ

กลัวนวดไปนอนเจื๊ยวแข็ง แล้วถามน้องไม่ถูก ไม่ได้เปิดออพชั่น กลับมาค้าง 555555

เพราะว่าน้องเค้านวดเก่ง เลยคิดว่า ถ้ามานวดปู๋ก็คงนวดได้เสียว เลยอยากจะลองไปครับ

ฌพราะกติ นวดปู๋ น้องก็ชักเรื่อยๆอยู่แล้ว อยากลองอะไรแปลกๆไหม ไม่เน้นไปตับ ครับ

:044: รอเวลาที่เหมาะสมแล้วถามไปตรงๆอย่าลีลาและไม่ต้องกลัวว่าจะเสียหน้าหรือหมอจะโกรธเพราะเจอกันหนเดียวอยู่แล้วและไม่ใช่มีแค่คุณหรอกที่ถาม  :002:

ออฟไลน์ แบงค์ อนุโรญา

• *
แบบนี้ แนะนำ ครับ โรงแรมริมน้ำ  อยู่ สุขสวัสดิ์ 70 ( เด็กชาวเขาครับ งานดี ราคาโอเค ) :84: :88:

ออฟไลน์ แบงค์ อนุโรญา

• *
น่าจะมาเปิดแถวสุขสวัสดิ์  มั่งนะ ท้ามีร้านดางสปา  ก็คงจะดี