ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตุ๊กตาบลายด์ในฝัน ขาวเนียน เกาเหลายกซด อร่อยจริง ปารีส บ้านนม + ปา 1 ตัว  (อ่าน 4559 ครั้ง)

ออฟไลน์ เจ้าชายอสูรม้าดำ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ในฝันของใครหลายคน เปรียบเทียบสาวสวยเหมือนตุ๊กตาบลายธ์

น้องปารีส สาวสวย หน้าลูกครึ่งคล้ายตุ๊กตา

ผิวเธอขาวเนียนมาก ไม่มีสะดุดเลย

ช่วงบนนมใหญ่ กินอิ่ม 36 โดยประมาณ

ช่วงล่าง แน่น เกาะถนน เกาเหลาไม่แถมข้าวเปล่านะ

เนื้องานจัดเต็มแม็ค ไม่มีห่วงตัวให้รำคาญใจ

สนุกครับ ขาอ่อนลงมาจากห้องเลย

ไปลองกันครับ