ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอแต่ร้านแบบนี้จนจะหมดอารมณ์เที่ยวอยู่แล้วครับ  (อ่าน 5149 ครั้ง)

ออฟไลน์ iphone11promax

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
เคยเจอเหมือนกัน แบบว่าไปครัั้งแรกบริการดี๊ดี คุยกันดี ดูแลดี  ผมไปซ้ำตั้งห้ารอบ กลับกลายเป็นรอบหลังๆ ไม่อาบน้ำให้ ไม่ค่อยอยากคุย  แต่ก็ต้องยอมว่าน้องใช้มือได้เก่ง บิ้วเราได้เก่งเลยยอมๆ ไป กำลังคิดอยู่ว่าจะไปซ้ำอีกไหมแบบนี้

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
ผมเห็นด้วยทุกประการครับ ปีนี้ผมรวมๆแล้วหล่นมากว่าที่คิดไว้ เดี๋ยวนี้ไปเที่ยวทีเหมือนพะวงเหมือนเดินจะเหยียบโดนขี้หมา ค่อนข้างแล้วแต่บุญแต่กรรม ร้านที่ว่าคุณภาพก้ยังมีให้หล่นอยู่ดียกเว้นจะขึ้นกับเจ้าถิ่นที่ทำมานาน แต่แน่นอนว่าคนเที่ยวอย่างเราก็อยากได้น้องสดๆใหม่ๆ และยิ่งที่คุณบอกว่าบางคนขึ้นหลายๆรอบแทนที่งานน่าจะดีขึ้นเพราะน้องเคยขึ้นกับเรามาแล้ว ปรากฎงานดร้อปลงเฉย มันมีจริงๆ ผมจึงซ้ำน้องส่วนใหญ่แค่2รอบเท่านั้นจบแล้วพอ เดี๋ยวนี้จะเที่ยวทีคิดแล้วคิดอีก ยิ่งเจอน้องเอาผ้าเช็ดตัวมาปิดไว้ ไม่ยอมพูดคุยกับเรา แม่มมโครตเสียความรู้สึก  lizeที่ว่าดีผมก็โดนมันนี่ทัอคมาแล้ว(พูดแล้วอยากขึ้นกับน้องลิเซ่สมัยเดอะเกรทจริงๆๆ555)

อันนี้จริง อยากขึ้นกับน้องลิเซ่อีก 555

ช่วงแรกเด็กยังไม่เยอะน้องลิเซ่เทรนเอง งานค่อนข้างโอเคทุกคน หลังๆมีวัดใจกันบ้าง

ออฟไลน์ sasa50

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 12
ยังเด็กๆผมเคยเจอหนัก กว่านี้เยอะ เจอน้อง ถามว่าพี่ดมโค้กไหม พร้อมเสนอราคามาเสร้จ ควักของออกมา พอบอกไม่เอาก้อ ออกอาการหงุดหงิดกันที ทำงานแบบไม่สนใจไม่แคร์ เวรกรรม