ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านนวดเเผนโบราณปกติที่นัวหมอนวดได้ ไม่เเก้ผ้า ชม.ละ300-400 บาทยังมีอยู่ไหม ?  (อ่าน 2446 ครั้ง)

ออฟไลน์ Marscool

• RichardacisyQZ
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
ผมเที่ยวนวดน้องชายบ่อย อยากจะนวดเเขน นวดขาบ้าง ลวนลามหมอนวดเล็กๆน้อยๆ พอจะมีร้านเหลือไหมครับใน กทม.
ใครรู้ผมขอวาปหน่อยนะครับ ขอเด็กสาวนะครับ ไม่เอาป้าๆ 555 ผมเคยเที่ยวเเถวปิ่นเกล้า เเต่นานเเล้ว ไม่รู้ว่าปัจจุบัน ร้านปิดไปรึยัง
ผมผิดอะไร...เเค่ชอบนวดกระปู๋

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
ผมเที่ยวนวดน้องชายบ่อย อยากจะนวดเเขน นวดขาบ้าง ลวนลามหมอนวดเล็กๆน้อยๆ พอจะมีร้านเหลือไหมครับใน กทม.
ใครรู้ผมขอวาปหน่อยนะครับ ขอเด็กสาวนะครับ ไม่เอาป้าๆ 555 ผมเคยเที่ยวเเถวปิ่นเกล้า เเต่นานเเล้ว ไม่รู้ว่าปัจจุบัน ร้านปิดไปรึยัง

ถ้าหมายถึงสรี ยังเปิดครับ
แถมขยายสาขาไปราชพฤกษ์ด้วย

ออฟไลน์ Marscool

• RichardacisyQZ
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
ขอบคุณมากๆคับ กลัวไปเเล้วร้านปิด
ผมผิดอะไร...เเค่ชอบนวดกระปู๋

ออฟไลน์ donaire

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
บอดี้เฮล  ตรงแยกอ่อนนุช

ออฟไลน์ Hack

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ถ้าหมายถึงสรี ยังเปิดครับ
แถมขยายสาขาไปราชพฤกษ์ด้วย

ขอลงรายละเอียดหน่อยครับ จะลองไปบ้าง เป็นยังไง ขอบเขต ราคา แค่ไหนครับ ขอบคุณครับ