ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: { M150 ค้างส่งไว้ } สาวสวยที่นัวเนียมันส์ สุดในดวงใจผม @safehosue  (อ่าน 1202 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนอนชาเขียว

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 50
สาวสวยที่ผมประทับใจ 1 สาว ตอนนี้ เรียกได้ว่า ถ้ามีโอกาศ ก็คงจะซ้ำๆๆ ไปเรื่อยๆ

กับเธอคนนี้ ที่ชื่อว่า M150

น้องเป็นสาวสวยน่ารัก ผิวพรรณ ผิวกายเต่งตึง ขาวใสออร่า น่าอกน่าใจ 34 แน่นๆอิ่มๆๆบีบมันส์ๆ

เธอเป็น เพียงไม่กี่คนที่ ดูแลดี และดียิ่งขึ้นไป เรื่อยๆๆๆๆ

ผมนับครั้งไม่ถ้วนที่มาเจอเธอคนนี้  แต่ผมยังคงติดใจไปเรื่อยๆๆ

เหมือนเรามีร้านอาหารประจำที่ วนมากินได้เรื่อยๆๆไม่เบื่อ

ฉันใดฉันนั้น  นี่ก็คือ การที่ผมกลับมาหาเธอ

ไม่ว่าจะนวดเธอก็นวดได้ดี หายเมื่อย  งานนัวเนีย น้องก็รับและรุกได้ดีทีเดียว

อารมณ์ร่วมหรือที่เรียกกันว่า  GF  คนนี้จัดให้ตามชื่อ  M-150  เกินลิมิตร จิงๆๆ

งานนัวดี งานปากเลิศ อารมณ์ร่วมลั่่นห้อง  อยู่เกินเวลาทุกรอบ น้องคนนี้คือแบบว่า

นางฟ้าของผม ดีจิงๆๆ 

ออฟไลน์ หนอนชาเขียว

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 50