ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ปะทะกับปืนหย่ายยยยยยย @milk spa  (อ่าน 941 ครั้ง)

ออฟไลน์ badboy44

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ปะทะกับปืนหย่ายยยยยยย @milk spa
« เมื่อ: ธันวาคม 09, 2019, 01:32:17 AM »
ไปขึ้นกับน้องแคนน่อลมาเมื่อ2วันก่อนคับ เริ่มแรกคือเกิดอาการเสี้ยนรอบดึกพอเปิดไลน์ดูปรากฎว่าวันนั้นน้องรับงานรอบดึกพอดี เลยจองน้องไว้แล้วก้อรีบขับรถไปอย่างไว พอถึงร้านเจอตัวจิงน้องแค่นั้นแหละในใจนี่แบบว่าอยากเอากลับไปบ้านเลย น้องหุ่นดีมากและที่สำคัญน้องขาวมาก เดินตามตูดน้องนี่อยากจะจัดคาราวบันไดเลยเพราะน้องใส่กางเกงยีนขาสั้นเห็นแก้มก้นเลยคับ พอถึงเรือนหอของเราน้องเข้ามาประกบผมอย่างหวานๆ ผมก้อเริ่มซนเอามือจับนู่นนี่ของน้องก้มลงไปดูดนมน้อง แม่เจ้าแท้ทั้งตัว ไม่รอช้าอาบน้ำเลย ในระหว่างอาบน้ำน้องก้อบู๊แหลกเลยคับ เรียกได้ว่าไม่แตกยินดีคืนเงิน ทั้งจูบแลกลิ้น สะกิดไข่น้องทำหมดคับสุดยอดจิงๆ จากนอนก้อมาต่อที่เตียง เรียกได้ว่าเด็ดที่สุดตั้งแต่เกิดมาเลยก้อว่าได้ น้องเล่นได้ทุกท่ายันหน้ากระจก สารพัดท่าที่จะเล่นกับน้อง เรียกได้ว่ายิ่งกว่าฟิวเมีย

งานดีแบบนี้ต้องลองคับ น้อง แคนน่อล @milk spa

ออฟไลน์ badboy44

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: ปะทะกับปืนหย่ายยยยยยย @milk spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2019, 01:34:23 AM »
ลืมบอกคับน้องจะพูดdirty talk แบบ”ผัวคะ ผัวขา”เวลาน้องขึ้นและได้อารมณ์มากๆคับ น้องไม่เฟคเลยสักนิด