ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รู้มาว่างานดี เออก็ดีจริง ขาวแน่นสะอาดดูแพง นมบึ้ม น้องบีน่า Arena  (อ่าน 586 ครั้ง)

ออฟไลน์ misscall

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
ได้ยินมาว่างานดี จังหวะดีเข้ามาแล้วน้องก็ว่างพอดี สำหรับผม

น้องดูสวยดูดีมองแล้วแตกต่างดูแพงๆผิวพรรณสะอาดผมตรง

ยาวสลวย น้องไม่ได้ผอมเพรียวแต่ก็ไม่ได้อ้วนกลมจนดูไม่ได้

ผมว่าสวยผมชอบ ผมจึงเลือกน้องบีน่า + กับรีวิวที่เพื่อนเคยมา

ขึ้นน้องแล้วบอกว่าดีผมก็เลยว่าจะลอง ผมกับน้องอยู่บนห้อง

น้องเอนดีคับคุยดีคุยรู้เรื่องไม่โนเนะผิวดีสุดๆหอมหรูมากเนื้อตัว

นมบึ้มใหญ่แท้จุกสว่างน้องพาผมเข้าห้องอาบน้ำอาบท่าด้วยกัน

อาบน้ำผลัดกันถูลูบคลึงไถน้องดูเซ็กซี่เบาๆแล้วไม่ค่อยขัดใจ

คือไม่สดุดแต่มีคำพูดที่ดีในการชวนออกมาเสียวที่บนเตียง แม่

เสือสาวเริ่มบิ้วให้ผมก่อนน้องดูดนมจ฿จุณบผมไปทั่วร่างระหว่าง

นี้ก็ใช้มือสัมผัสจับหำควงสวาท ผมก็เช่นกันจับโหนกบีบตูดแล้ว

ผมจับพลิกน้องนอนลงผมไซ้น้องนมใหญ่แน่นตู้มทรงสวยผมดูด

ผมจับเต็มปากเต็มคำมุดลงมาเรื่อยๆผมก็พบกับอวัยวะที่อูมแน่น

ผมจุ๊บลงตรงกลางดูดและดุนสะโพกน้องลอยไม่ติดเตียงเลยน้อง

กดหัวผมแน่น  ผมน้องเราใช้ทาาหกเก้ากันต่อ เสียวไปพร้อมๆกัน

เอองานดีจริงด้วยงานไม่สะดุดอย่างเพื่อนบอกแต่ถ้าต้องการสุด

ต้องสวมหมวกก่อนเพื่อความปลอดภัย พูดจาน่ารักจัดยาวแทกที

ดังป้าป เนื้อเด้ง  รูฟิต  ท่าก้มโค้งบั้นท้ายน้องสะเทือนมาก