ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมร้าน "s lum pretty พ้าต้า ปิ่นเกล้า" ถึงไม่มีในรายชื่อร้านหน้าแรกครับ?  (อ่าน 1882 ครั้ง)

ออฟไลน์ AquaLord

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 16
ทำไมร้าน "s lum pretty พริตตี้ พ้าต้า ปิ่นเกล้า" ถึงไม่มีในรายชื่อร้านหน้าแรกครับ?
หรือว่าไปอยู่ในโซนอื่น
หรือมีร้านโปรโมทผ่านทางไลน์  มีไลน์ร้านมั้ยครับ
เห็นมีการบ้านของร้านนี้เยอะ  แต่ไม่เห็นรายชื่อร้าน

ออฟไลน์ เราเคยรู้จักกันหรือเปล่า

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 5
อาจจะไม่ได้สนับสนุนเว็บแล้วหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 270
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
ที่หายไป เพราะ ไม่ได้เป็น สปอนเซอร์ เว๊ป แล้ว น่ะครับ หมอายุ แล้ว ไม่ได้ต่อ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ hundu

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 72
  • เซียวลี้ปวยตอ มีดบินไม่เคยพลาดเป้า
 ปีละห้าหมื่นบาทไง