ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ครับ อยากรู้คำศัพท์ในวงการนะครับรบกวนสอนที่และช่วยแนะนำหน่อยครับผม  (อ่าน 2349 ครั้ง)

ออฟไลน์ bigman5820

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2
 :013:พอดีพึ่งมาอยากลองแต่เจอศํพท์แต่ละคำผม งงเลยอยากจะมีความรู้ติดตัวไว้บ้างเพื่อไปสนามรบจริงๆจะได้ไม่ดู อ่อนไปครับ รบกวนแนะนำผมทีนะครับ ช่วยผมที :004:

ออฟไลน์ KAN05

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
มีอยู่ครับ กลางๆหน้า 1 หัวข้อ ถามคำศัพท์

ออฟไลน์ bigman5820

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2