ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีพี่คนไหนเคยมีประสบการณ์หรือมีความรู้เกี่ยวกับโรคทางเพศสัมพันธ์บ้างมั้ยครับ  (อ่าน 2389 ครั้ง)

ออนไลน์ Bbbeee

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
พอดีให้น้องอมสดแล้วกังวลเรื่องติดเชื้อทางเพศสัมพันธ์

ออฟไลน์ accl8888

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
HIV ถ้าไม่มีแผล แทบไม่เสี่ยง
แต่พวก เริม หนองใน อันนี้ีความเสี่ยง

ออฟไลน์ patpatanuwat

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
ถ้าเลื่อนลงไปกระทู้ล่างๆผมตั้งกระทู้ไว้แล้วว่าจูบแลกลิ้น ทาสี อะไรสดๆทั้งหลายเที่ยวแบบนี้โครตเสี่ยง บางท่านอาจจะบอกว่าไม่เคยเจอ หรือเที่ยวเรื่อยๆก็จะเลิกกังวลไปเอง แต่ไม่รู้ว่าจะแจ้คพ้อตเจอเมื่อไหร่ ผมไม่พูดถึงเอดส์นะครับเพราะส่วนใหญ่คนมักมองข้ามกามโรคอื่นไป ปีที่แล้วผมเข้ารพ.เป็นว่าเล่น ซิลฟิลิสช่วงที่ออกข่าวระบาดผมก็โดนมาแล้ว หนองในทั้งหลาย เริม และท่านพึงระลึกไว้ว่าไวรัส HPVที่ติดกันการออรัลเซ็ก เป็นสาเหตุของพวกมะเร็งที่ปากและลำคอนะครับ ผมยอมรับกับสิ่งที่เกิดขึ้นกับตัวเอง เพราะมันมาจากการเที่ยวแบบไม่รุ้จักหักห้ามอารมณ์ตัวเอง แต่บางคนไม่แสดงอาการแต่มีเชื้อที่ติดมาดันซวยไปติดให้แฟนอีกแย่เลย

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
พอดีให้น้องอมสดแล้วกังวลเรื่องติดเชื้อทางเพศสัมพันธ์
ไม่เป็นหรอกเอดส์ อย่าไปจิตตก
ใช้ชีวิตให้ปกติครับ ผมทั้งอมสด เบิร์นแบบทะลุทะลวง
จูบแลกลิ้น ฟันผมผุก็ไม่เป็นเอดส์นะ
ถ้าอยากสบายใจก็ไปคลีนิคนิรนาม
แต่ ล้าน% ไม่เป็นเอดส์แน่ๆครับ
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ sasa50

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 12
เค้าเที่ยวกันมาเปนสิบปี ยี่สิบปี ยังไม่เป็นกันเลยคับเอดส์ ติดยากมากนะต้องสดจิงๆ หรือสดบ่อยๆหรือมีแผลด้วยซ้ำไป โอกาสติด แบบไม่ป้องกันสดๆเลยของฝ่ายรุกคือ 5 ใน 10000 ครั้งคับ คิดดูน้อยแค่ไหน บวกกับการใส่ถุงยางด้วยก้อ ปลอดภัยมากๆ น้ำในช่องคลอดผู้หญิงเป้นสารคัดหลั่งที่ทำให้ติดเชื้อได้โดยมีระดับเชื้อน้อยที่สุดแล้ว คับ ที่เยอะคือ เลือด น้ำอสุจิ

ออฟไลน์ Joe Tempa

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -2
อมสด ไม่ติด hiv แน่นอนครับ , ในน้ำลาย มีเชื้อน้อยมากกกก ถ้าจะติด ต้องใช้น้ำลายที่มี hiv ประมาณ 1 ลิตร ใส่ไปตรงกระจู๋ ให้หมดครับ ถึงจะติดได้ครับ

อมสด จะติดได้พวก หนองใน ซิฟิลิส เริม ครับ ติดเชื่้อพวกนี้ รักษาหายได้ ไม่ตายครับ