ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่เห็นพูดถึงร้านแถวหลักสี่ที่ติดกับMaxValu บ้างเลยคับ  (อ่าน 1827 ครั้ง)

ออฟไลน์ ratratrat

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
พูดถึง หรือรีวิว หรือการบ้าน หรือปลากรอบ กันบ้านก็ยังดี นี่แทบไม่ค่อยมีเลย มันยังไงกัน ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
เคยไปสองครั้ง   ครั้งเเรกหล่น ครั้งสองขาด 

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
เคยไปสองครั้ง   ครั้งเเรกหล่น ครั้งสองขาด

น่าสงสารมากครับ...555

ออฟไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
ผมเคยไป

ครั้งที่หนึ่ง ขาดกระจุย

ครั้งที่สองจะไปเเก้มือ ขาดเเบบ ละเอียด

ครั้งที่สาม เพื่อนชวนไป มึงไปลองเลย กูเตือนเเละนะ 55

ออฟไลน์ Grandioso estoy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 1
ร้านนี้ต้องน้องแตงโมคนเดียวครับ