ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อพฤกษาสนามบินน้ำ เวลานี้ต้องน้องคนไหนคับ มิลาน กับ กิ้ฟ ไหวไหมคับ  (อ่าน 2189 ครั้ง)

ออฟไลน์ naiton

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ช่อพฤกษาสนามบินน้ำ เวลานี้ต้องน้องคนไหนคับ มิลาน กับ กิ้ฟ ไหวไหมคับ

ออฟไลน์ ฮวนกัลลาโต้กะโด้ท่ากาเม่า

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 17
ร้านนี้ไม่ได้ไปหลายปีเลย หมดยุคนิชา ข้าวหอม ใยไหม แล้วผมก็เลิกไปอีก
เพราะร้านมีกลิ่นอับทุกห้อง ทำลายบรรยากาศ ต่อให้น้องดียังไงเจอกลิ่นไม่
พึงประสงค์แบบนี้ก็หมดอารมณ์นะคับ แต่ตอนนี้ไม่รู้ปรับปรุงรึยัง

:027:

ออฟไลน์ off123

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
เรื่องกลิ่นตามพี่ท่านบนบอกเลย ผมก็เจอมากับตัว ส่วนน้องแนะนำให้ไปดูตัวจริงครับ ดรอปกว่าในรูปเยอะเลย :026:

ออฟไลน์ k3a

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
ร้านนวดจริงจังแนวนี้ มีร้านไหนแนะนำบ้างครับ

ออฟไลน์ naiton

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *