ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: วิสกี้ โอซาก้า  (อ่าน 541 ครั้ง)

ออฟไลน์ 28KPCAPR0444

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
วิสกี้ โอซาก้า
« เมื่อ: มกราคม 08, 2020, 05:07:37 PM »
รีวิว น้องวิสกี้ นี้มันระดับโมเดลแล้ว

วันนี้มีโอกาสได้ขึ้นน้องวิสกี้ครับ เรียกว่าน้องเป็นตัวท็อปของร้านก็ว่าได้นะครับ เพราะไปทีไรน้องไม่เคยว่างเลย หรือไม่ก็น้องกลับไปแล้ว พอดีวันนี้เวลาได้แถมน้องว่างก็เลยลองดูครับ

ใช้คำว่าสมกับเป็นตัวท็อปเลยครับรูปร่างดีหน้าตาดีลาลีดี ดีทุกอย่างครับผม สวยเสร็จเด็ดสั.. เราอาบน้ำกันเสร็จก็ไปที่เตียงน้องก็นวดๆๆเสร็จก็เริ่มดำเนินการครับ ฟินจัดประหยัดจริง

แนะนำว่าให้มาโดนเองจะดีกว่าครับไม่รู้จะอธิบายยังไงดีเหมือนกันครับ5555555ระวังจะติดใจเด้ออออ

ร้านนี้ดีครับราคาเหมาะสม เวลาโอเคไม่เร่งลูกค้ามากเด็กสุภาพทุกคนครับ