ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆท่านใดเคยไปใช้บริการที่ V Love Spa บ้างครับ  (อ่าน 1040 ครั้ง)

ออฟไลน์ gallery

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
รบกวนขออ่านปสก. การบริการ พีอาร์ รวมถึงน้องๆด้วย ผมเสิร์ชหาไม่มีเลย พอดีสนใจแต่อยากอ่านรีวิวสักหน่อยก่อนครับ

V Love Spa

ออฟไลน์ malasona

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: พี่ๆท่านใดเคยไปใช้บริการที่ V Love Spa บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 14, 2020, 09:40:48 AM »
ร้านก็ธรรมดาครับ ไม่มีอะไรพิเศษ น้องพีอาร์ก็พูดจาดีครับ
น้อง ๆ ในร้านก็ตามใจอยู่นะ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 262
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: พี่ๆท่านใดเคยไปใช้บริการที่ V Love Spa บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 14, 2020, 11:04:31 AM »
ยังไม่เคยอุดหนุน แต่เบื้องต้น พีอาร์ร้าน พูดจาดีมาก พูดเพราะทุกคน ถามอะไร ตอบได้หมด
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.