ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเข้าร้านแล้วเจอน้องที่ยังไม่ถูกใจทำไงครับ (มือใหม่)  (อ่าน 2919 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mr. QQQ

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
รบกวนหน่อยครับ มือใหม่ครับช่วบแนะนำหน่อย
ถ้าในกรณีที่เข้าร้านไปแล้ว ไม่เจอน้องที่ถูกใจแบบไม่ตรงสเปคหรืออื่นๆ พี่ทำไงกันครับ ถ้าเดินออกเปลี่ยนร้านจะน่าเกลียดมั้ยครับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 251
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
รบกวนหน่อยครับ มือใหม่ครับช่วบแนะนำหน่อย
ถ้าในกรณีที่เข้าร้านไปแล้ว ไม่เจอน้องที่ถูกใจแบบไม่ตรงสเปคหรืออื่นๆ พี่ทำไงกันครับ ถ้าเดินออกเปลี่ยนร้านจะน่าเกลียดมั้ยครับ

ยกมือไหว้ พนักงานร้าน ขอบคุณเขา บอกตรง ๆ ยังไม่โดน แล้วขอตัวกลับ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ พี่ซิล

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
ออกสิครับ เราเป็นลูกค้า เงินเรา เราไม่ถูกใจก็ยัฃไม่ต้องขึ้นครับ

ออฟไลน์ Joe Tempa

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -2
ยังไมโดนเท่าไหร่ครับ  ไว้วันหน้ามาใหม่ครับ   ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Man Ray

• *
  • Like: 1
แอดไลท์ร้านไว้ด้วยนะครับเวลาดูจากไทม์ไลท์ช่วยลดโอกาสพลาดลงได้หลายเปอร์เซนต์ครับ เผื่อครั้งหน้าด้วยอ่าครับ
 :92:    :84:

ออฟไลน์ winwinwinwin

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
ก็บอกว่า วันหน้ามาใหม่แล้วก็กลับสิครับ

ส่วนถ้าร้านไหนทำท่าไม่พอใจ ก็ไม่ต้องกลับมาแล้ว

ออฟไลน์ Blowjob69

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
กลับซิครับ รออะไร  :032:

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
ขอบคุณแล้วขอตัวกลับ

ออฟไลน์ bustylove

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
เป็นคนขี้เกรงใจดีจังครับ 55
เงินหลายพันนะครับ เงินไม่ใช่หาง่ายๆนา

ออฟไลน์ BoajaDarat

• *
  • Like: 3
เข้าใจว่าเกรงใจครับ
แรกๆ ผมก็มีอารมณ์แบบนี้ครับ 555 :048:

ก็บอกขอบคุณครับ แล้วก็ออกมาเลยก็ได้

ถ้าไปกับเพื่อน ผมจะหันหน้าไปเพื่อน แล้วบอก เดี๋ยวขอคุยกับเพื่อนก่อนนะครับ แล้วก็เผ่นนนเลย 555

ถ้ากลัวร้านจะด่า ไม่ต้องไปกลัวครับ ถ้าเขาด่า หรือฮึดฮัดๆใส่ ก็ไม่ค้องไปอีกครับ ร้านนี้ ถือว่า PR ไร้มารยาท ไม่ควรมาใช้บริการร้านแบบนี้ครับ