ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มองหาการบ้านzapa spa แจ้งวัฒนะ34ครับ  (อ่าน 6443 ครั้ง)

ออฟไลน์ อักษรโอ

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
มองหาการบ้านzapa spa แจ้งวัฒนะ34ครับ
« เมื่อ: มกราคม 17, 2020, 02:11:16 AM »
สวัสดีครับทุกคน
ผมค้นดูในบอร์ด ไล่หาเรื่อยๆนาน ไม่ยักเจอเยอะเลยแฮะพวกการบ้าน zapa spa34อะครับ

มีเพื่อนๆสมาชิกท่านใดเคยไปมาบ้างมั้ยครับ? ที่นั่คุณภาพไหมครับ? :019:

ออฟไลน์ Torres1980

• *
Re: มองหาการบ้านzapa spa แจ้งวัฒนะ34ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 17, 2020, 10:40:33 AM »
แนะ​นำน้อง​พลอย​ชมพู​ครับ​ สวย​ทั้ง​หน้า​ สวย​ทั้ง​นมที่ทำมาและข้างล่าง​สวย​มาก​ครับ​น่าจัดสุด​ๆ​ อีก​คน​คือ​น้อง​องุ่น​ เด็ก​เหนือ​ขาวดีตามใจ​ หุ่น​โอเค​ นมสวย​

• *
Re: มองหาการบ้านzapa spa แจ้งวัฒนะ34ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 17, 2020, 11:16:13 AM »
แนะ​นำน้อง​พลอย​ชมพู​ครับ​ สวย​ทั้ง​หน้า​ สวย​ทั้ง​นมที่ทำมาและข้างล่าง​สวย​มาก​ครับ​น่าจัดสุด​ๆ​ อีก​คน​คือ​น้อง​องุ่น​ เด็ก​เหนือ​ขาวดีตามใจ​ หุ่น​โอเค​ นมสวย​

โอ้ ขอบคุณที่แนะนำครับบ

ไว้จะลองไปค้นหาอีกครับ

คุณเคยมาหลายครั้งหรือบ่อยไหมครับผม? ที่ซาปา

ปล. จริงๆผมก็เคยไปเยี่ยมชมดูมาแล้ว น้องส้มจี๊ดน่ะคนนี้ งานเค้าก็โอนะครับ น้องสุภาพและมีความเป็นกันเองอย่างดีนะครับ

ออฟไลน์ MaximumSpider

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 17, 2020, 11:29:20 AM »
ไอดี หุ่นนางแบบ
น่ารัก หวานๆ /ขออะไรได้หมด
สำหรับผม ราคารวมจบ พอรับได้ เด็กเยอะ บริการดี
เสียดายไกลไปนิด รถติด เลยไม่ได้เข้าไปบ่อยๆ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 17, 2020, 12:19:27 PM »
สำหรับผม ราคารวมจบ พอรับได้ เด็กเยอะ บริการดี
เสียดายไกลไปนิด รถติด เลยไม่ได้เข้าไปบ่อยๆ

ครับ คุณแมงมุมแมกซิมั่มม

แต่ก็จริง ไกล รถติด แถมก็อยุ่แถวอิมแพค พวกคนชอบไปดูรถ อีเว้น งานต่างๆ หรือ...พริตตี้ โดยเฉพาะสุภาพบุรุษพวกเราๆท่านทั้งหลายด้วยล่ะครับ ฮ่าๆ

ออฟไลน์ ` L ,

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 79
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2020, 09:09:10 PM »
รบกวนสอบถามคับ ผมไม่ได้ไปที่นี่นานเเล้ว ร้านzapaเเจ้งวัฒนะ มีคอสจบไหมคับ หรือต้องจ่ายเพิ่มข้างบนเท่าไรคับ ขอบคุนล่วงหน้าคับ
:O