ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จูบ มั่ว รัว จัดไปสุดๆงานสุดโคน น้องพราวArena Spa  (อ่าน 783 ครั้ง)

ออฟไลน์ P"LOVE

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
จากรูปผมจองเลยครับ ตัวจริงน่ารักมากๆ ขาวน้องยิ้มน่ารักนะดูสมส่วน นมสวยแบบนี้ชี้หน้าผมอย่างนี้ลิ้นกระดก
ปู๋ก็กระดกเช่นกัน ช่วงล่างสวยงาม ขนอ่อนบางๆอยากส่องมาก เจอตัวตรงปกเลยต้องเอาซะหน่อยตรงตามสเป็คสูงขาวบางๆ

วันนี้ของเค้าดีจริงๆ เลยขอส่งกันซะหน่อย
ได้มีโอกาสไปเยือนร้านย่านพระรามสอง อารีน่าสปา
 ะ
บรรยากาศในห้องที่นี่เหมือนพาเด็กไปเข้าโรงแรมได้ฟิวดีมากนวดแป๊บ ก็นัวเลยครับ ไม่ต้องรีรออะไรแล้วหน้าอกหน้าใจ ใช้ได้
ดูดดี กินอร่อยเป็นที่สุดน้องพราวน่ารักเวลาที่นวดพริ้วไหวดั่งสายลมแต่เวลานัว เธอเร่าร้อนเป็นอย่างยิ่งบอกได้เลยน้องไม่มีกั๊ก
น้องบิ๊วผม ผมบิ๊วน้อง เราต่างคนต่างทำหน้าที่กันเธอโดนผมกระทำ เสียงครางของเธอช่างได้อารมณ์ยิ่งนัก
ผมเห็นเธอ ซู๊ดปากร่อนแสดงถึงความเสียวที่บังเกิดกับเทอดูดดื่มหลอดไฟดวงไม่น้อยของน้อง น้องชอบชอบแน่นอนอารมณ์ร่วมมี
สายตาเธอ อารมณ์ของเทอ ตอนปฎิบัติภารกิจบดกันยาว สุดท้ายจับสอยเรียบร้อย ของเค้าดีจิงๆ จนโถมไปจนหอบ
จูบ มั่ว รัว นัวสุดๆงานโดยรวมสุดโคนน้องคนนี้ เด็ดจริง เสียวจริง เซ็กจัด