ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านย้อนหลังกับน้องบาร์บี้ Zabb spa  (อ่าน 602 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nayfast

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
   เนื่องลืมลงการบ้านน้องบาร์บี้หลายวันจะสองอาทิตย์เเล้ว555
   อารมณ์มาเราก็ไป ประมาณบ่ายสองมีโอกาสได้เข้าไปที่ร้านครั้งนี้ไม่ได้จองน้องไป ไปเพื่อลุ้นล้วนๆ น้องๆออกมาให้เลือกสี่ห้าคน น้องแต่ละคนสวยๆทั้งนั้นยิ้มเป็นกันเองหมด เเต่คนที่ผมชอบและได้เลือกนั้นคือน้องคนเเรกที่ออกมานั่นคือ น้องบาร์บี้ รูปร่างอวบนิดๆ แต่ก็ถือว่าโอเค จากนั้นจ่ายเงินเสร็จนั่งรอสักแปปน้องก้มาชวนไปที่ห้องคุยกันนิดหน่อย (ผมพูดน้อยด้วยละ) จากนั้นก้ถอดเสื้อผ้า น้องถือว่ามีหน้าอกที่ดีเลยทีเดียวไม่ใหญ่มากจนน่ากลัวแต่ถือว่าใหญ่(น่าจะไม่ได้ทำ) อาบน้ำกัน งานอาบน้ำก็ปกติไม่มีไรมาก พอเสร็จก็ขึ้นเตียง น้องบอกนวดให้ นอนคว่ำ นวดไปสักแปป น้องให้นอนหงาย เเล้วก้เล่นเจ้าน้องชายตัวดีของผมเกือบแตก จนผมทนไม่ไหวบอกเอาเลยได้ไหม เเล้วก็เริ่มเลยตอนแรกน้องขึ้นให้ก่อนสักพัก ผมบอกเปลี่ยนท่าไหม จากนั้นน้องก็บอกพี่ขึ้นเลยละกัน ขย่มไปสักพักผมก็ยอมแพ้น้องแตกหนึ่ง น้องบอกนอนสักพักนะ เเล้วก็ไปอาบน้ำจบกับบ้าน
คะแนน บอกไม่ได้ขึ้นอยู่กับตัวบุคคลครัับอยากรู้ว่าเป็นยังไงไปลองด้วยตัวเองครับ

ออฟไลน์ ★Zabb Spa 2,499.- เรื่องเงียบ★11.00เป็นต้นไป★ ☎ 099-971-7753

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 6
Re: ส่งการบ้านย้อนหลังกับน้องบาร์บี้ Zabb spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2020, 12:45:57 PM »
ร้านขอมอบส่วนลด 500 บาท

สำหรับบริการในครั้งถัดไป

แทนการขอบคุณการบ้านฉบับนี้นะคะ