ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: princess spa วังหิน เป็นอย่างไรบ้างครับ  (อ่าน 2323 ครั้ง)

ออฟไลน์ Topphy

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
princess spa วังหิน เป็นอย่างไรบ้างครับ
« เมื่อ: มกราคม 21, 2020, 11:59:01 AM »
ผมจะไปนวดสัก 1.30 ชม.  แล้วน้อง ๆ นวดให้แบบไหนบ้างครับ

นวดแบบผมเสร็จเลยรึป่าวครับ พี่ ๆ ที่เคยไป รีวิวหน่อยค้าบบบ

ปล. มีน้องแนะนำไหมครับ ผมจะได้จองไว้ล่วงหน้า

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
Re: princess spa วังหิน เป็นอย่างไรบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2020, 03:13:18 PM »
เป็นนวดน้ำมัน นวดอโรม่า
ค่าชม. เฉพาะค่านวด
ที่เหลืออยากได้อะไร ยังไง คุยกับน้องโดยตรงครับ คชจ ก็ถามน้องเลย ต้องจ่ายเพิ่มหมด

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
Re: princess spa วังหิน เป็นอย่างไรบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2020, 03:55:28 PM »
ค่าชั่วโมง + V1 V2 V3

ไม่โชว์ตัว ให้เลือกจากรูป

ถ้าไม่เน้นนวดก็บอกน้องๆ ทำพิเศษได้เลย

น้องๆ ส่วนใหญ่นวดจริงจังไม่เป็น ถ้าต้องการคนนวดจริงเป็นถามพีอาร์ก่อนฮะ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 21, 2020, 04:58:46 PM »
ค่าชั่วโมง + V1 V2 V3

ไม่โชว์ตัว ให้เลือกจากรูป

ถ้าไม่เน้นนวดก็บอกน้องๆ ทำพิเศษได้เลย

น้องๆ ส่วนใหญ่นวดจริงจังไม่เป็น ถ้าต้องการคนนวดจริงเป็นถามพีอาร์ก่อนฮะ

V1 V2 V3 มีความหมายอย่างไรบ้างครับ

พอดีจะไปครั้งแรกและไปคนเดียวอ่าครับ

ออฟไลน์ ฮวนกัลลาโต้กะโด้ท่ากาเม่า

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 17
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 21, 2020, 08:49:00 PM »
ร้านนี้ถ้าจะจองจากรูปต้องดูให้ดี ๆ ครับ ส่วนมากดรอป 20-50% เค้าถ่ายรูปและแต่งรูปค่อนข้างเก่ง
เรื่องงานถ้าเน้นนวดจริง ๆ จัง ๆ ไปร้านอื่นในละแวกนั้นดีกว่า ร้านนี้เน้นมาจบในราคาย่อมเยาครับ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 22, 2020, 11:35:45 AM »
ร้านนี้ถ้าจะจองจากรูปต้องดูให้ดี ๆ ครับ ส่วนมากดรอป 20-50% เค้าถ่ายรูปและแต่งรูปค่อนข้างเก่ง
เรื่องงานถ้าเน้นนวดจริง ๆ จัง ๆ ไปร้านอื่นในละแวกนั้นดีกว่า ร้านนี้เน้นมาจบในราคาย่อมเยาครับ

มีร้านแนะนำไหมครับ ผมอยู่แถววังหินครับ

อยากได้หน้าตาดีๆ ถอดหมดนวด ทำให้ผมเสร็จ แต่ไม่ถึงขนาดงานจบครับ

:019:

ออฟไลน์ ฮวนกัลลาโต้กะโด้ท่ากาเม่า

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 17
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 22, 2020, 07:04:16 PM »
ได้อย่างเสียอย่างครับถ้าจะเที่ยวร้านแนวนี้ ก็มีให้เลือกอยู่ 2 แนวเลือกเอาแบบใดแบบหนึ่ง
แบบแรกหน้าตาดี อายุน้อย เนื้อตัวดี(บางทีมีเด็กนกป.ยอมลดค่าตัวแวะมาทำบ้างก็มี) ก็ต้องทำใจเรื่องนวด
เพราะน้องเหล่านี้จะนวดไม่เป็นเลย จะเรียกว่าลูบ ๆ ก็ยังได้ กลุ่มลูกค้าส่วนมากเน้นไปจบในราคาเบา ๆ
แบบที่สองเน้นไปนวดจริง ๆ กดจุด รีดเส้นคลายกล้ามเนื้อ แบบลงน้ำมันลงเข่าลงศอก พวกนี้ฝีมือนวดสุด ๆ
สบายตัวจนถึงระบมไปหมด แต่ก็ต้องแลกรูปร่างหน้าตาที่สู้แบบแรกไม่ได้เลย เจอพวกสว.อวบระยะสุดท้าย
เนื้อตัวไม่ค่อยไหว มีย้อยบวมท้องลาย มีน้องมาแล้วบ้าง ถ้ารับไหวก็ไปจัดเลยครับ แนะนำร้านอลิส เข้าซ.
โชคชัย 4 เลี้ยวขวาไปซ.ร้านข้าวต้มสมยศ เกือบๆ โผล่นาคนิวาส ร้านอยู่ซ้ายมือครับ

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 23, 2020, 02:10:42 AM »
ถ้าอยู่ย่านนั้นก็ลองเข้าไปใช้บริการดูเลยฮะ

แถววังหิน-โชคชัย 4 ร้านนวดเยอะนี่ฮะ ลองเข้าไปดูถ้าดูรูป-ดูตัวจริงไม่ถูกใจก็เปลี่ยนร้าน

ไม่จบรวมๆ ก็ไม่เกินพันห้าฮะ

ออฟไลน์ pppfree

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 23, 2020, 11:36:03 AM »
V1 V2 V3 มีความหมายอย่างไรบ้างครับ

พอดีจะไปครั้งแรกและไปคนเดียวอ่าครับ
V1 ใช้มือ
V2 ใช้ปาก (ผ่านถุง)
V3 จบฟินๆ
ประมาณนี้ครับ