ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาลาวา บ้านเพื่อน  (อ่าน 1090 ครั้ง)

ออฟไลน์ hentaixzero

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ตามหาลาวา บ้านเพื่อน
« เมื่อ: มกราคม 21, 2020, 01:08:47 PM »
น้องหายไปไหนหรือครับพอดีอ่านการบ้านแล้วอยากตามไปลองมากมแต่หลังๆไม่ค่อนเห็นน้องเข้าร้านเลย

ออฟไลน์ vincent2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
Re: ตามหาลาวา บ้านเพื่อน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2020, 06:18:32 PM »
เห็นน้องลาวา เพิ่งกลับมาทำที่บ้านเพื่อนนี่ครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: ตามหาลาวา บ้านเพื่อน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 26, 2020, 04:21:43 PM »
ไม่นะครับหายไปเลย  แต่รุ่นใหม่สวยๆก็มีเยอะนะครับ  เรื่องงานร้านนี้เต็มที่เท่ากันทุกคนอยู่แล้ว
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ