ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี่ผมไปเที่ยวร้าน relax spa มา เป็นร้านเปิดใหม่ น้องโบอี้ ถือว่าดีเลยนะ  (อ่าน 806 ครั้ง)

ออฟไลน์ i like เด็กงานดี

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
ชื่อโบอี้ หรือโบอะไรนี่แหละ

เด็ก20ต้นๆ ผิวพรรณสวย

ยิ้มแย้มแจ่มใสร่าเริง

ตามใจลูกค้าดีมาก

งานหวานๆ คุยสนุก

ทัศนคติในการบริการ ดีมาก

อยู่ครบเวลา

มารยาทดี

แต่งานยังไม่เก่ง นวดไม่ค่อยเป็น บอดี้ยังไม่เก่ง
การชักยังต้องฝึก

แต่ผมเห็นว่า น้องตั้งใจทำงานดีมาก ตั้งใจเรียนรู้งาน
ผมก็สอนน้องไปบ้าง ในชั่วโมงนั้น น้องตั้งใจฟัง ว่านอนสอนง่าย
เชื่อฟัง ตามใจดีมาก

ร้านเปิดใหม่ อยู่ศรีนครินทร์ 40 ผมคิดว่าแผนที่ไม่ค่อยละเอียด หาร้านยาก GPS ก็ไม่ได้ระบุร้านไว้

เจ้าของร้าน ดูท่าทางเอาใจใส่ลูกค้า ถามผมว่าชอบแบบไหน แล้วก็เดินเข้าไปคุยกับเด็กให้เลย เดินขึ้นมาส่งที่ห้องด้วย มีเอาน้ำมาเสิร์ฟ

หลังจบงาน ก็เข้ามาสอบถามพูดคุย ว่างานดีไหม

ร้านนี้ก็เป็นอีกทางเลือกที่น่าสนใจ

โดยรวม เด็กไม่ได้สวยมาก และงานไม่ได้เฟอร์เฟ็ค แต่ตั้งใจทำงานดีมาก