ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องโซเย ผู้ซุกซน@lovelyspa  (อ่าน 505 ครั้ง)

ออฟไลน์ HS007

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 7
น้องโซเย ผู้ซุกซน@lovelyspa
« เมื่อ: มกราคม 21, 2020, 03:39:59 PM »
 :88:

ขอบอกไว้ก่อนว่าตัวจริงน่ารักกว่าในรูปจริง

ตอนเข้าไปถึงร้านน้องกำลังนั่งอยู่ข้างนอก น้องหุ่นดี

ตัดสินใจระหว่าง 636 กับ น้องโซเย ที่เซ มา

ตั้งสติได้เลือกน้องโซเลยดีกว่า

ที่จริงน่ารักทั้งคู่เลย. แต่มองโซเยแล้วดันคลิ๊กก็เลยเลือกน้อง

ด้วยสัญชาติยานของผมเอง

พอถึงห้องน้องขี้เล่น คุยตรงไปตรงมาดี

ถอดชุดไปอาบน้ำ โห ถ้าจะเนียนขนาดนี้นะ ต้องจัดซะดีไหม

เก็บไว้ก่อนดีกว่า

น้องผิวเนียน ตัวหอม นมแน่นเดิมไม่เล็ก

อาบน้ำตั้งใจขัดน้องชายเป็นอย่างดี พออาบเสร็จ

ก็มาคุยกันต่อที่เตียง คือดี ร้องเพลงเพราะ ร้องนานด้วยฟินมาก รู้จักตู้หักไข่ไปอีกฟินเลย

สุดท้ายใส่กันยับเลย

งานดีครับ ทั้งนี้อาจจะต่างกรรมต่างวาระ

แต่สำหรับผมคือฟินมากครับ ครบทุกรายละเอียด

ถ้าน้องแวะมาอีกบอกเลยไม่น่าพลาด
 :88: