ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอน้องไดมอน งานเอวีจองจริง เพราะเป็นลูกครึ่ง ที่ @Like  (อ่าน 1126 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ohye

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 22
แวะมาส่งการบ้านน้องไดมอน คนสวย
คนอื่นคิดว่าไงไม่รู้ สำหรับผมชอบ GF
น้องเขานะ น่ารักอัธยาศัยดี  คุยเล่นเป็นกันเอง 
เห็นว่ามาไม่บ่อย  เนื้อตัวให้ เกือบเต็มนะ ขาวดี อกสวยกำลังดี 
งานบิ้ว เอาเป็นว่าลึกสุดคอ
ชอบอีกอย่าง เสียงแบบหนังญี่ปุ่น เลยคนนี้ เสร็จสมตามอารมณ์ครับ
พิกัด ร้าน Like เลียบด่วน ครับ