ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ยกเกาเหลาซดน้ำหมดทุ่งที่ลาเวนเดอร์กับน้องอัลมอนด์คนดัง@พระราม2ซอย63แถมจีสตริงสวยๆครับ  (อ่าน 1516 ครั้ง)

ออฟไลน์ somekapoo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
แวะมาซ้ำมาเติมความสดชื่นกันอีกครับ โทรไปสอบถามก่อนว่ามีใครมั้ง แต่ในใจมีไว้คนนึงแล้ว ก็จองไปครับ ร้านนีเค้ามีโปรอยู่ครับดูจากเว๊ปจากไลน์เลยถามเพิ่มเติม อันนี้รอบ2แล้วครับที่ไป ติดใจคนเดิม แต่รอบนี้เด็ดอยู่ครับจัดหนักจัดเต็มไม่มีกักน้องอัลมอนด์

ไปถึงช่วงบ่ายกว่าๆน้องแต่งตัวเซ็กซี่เหมือนเดิม พีอาร์ก็เซ็กซี่ครับ ร้านนี้คัดมาจริงๆขาวๆเนียนทั้งร้านจริงๆ น้องอัลมอนด์นี้ขาวเนียน นมหนองโพโตๆขาวๆ ขายาวๆหุ่นสวยครับ เห็นแล้วอดใจไม่ไหวจริงๆระหว่างทางเดินขึ้นห้องก็แอบมองก้น ไปเรื่อยๆ ชวนให้หื่นดีครับ

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
ไปถึงห้องก็จัดการถอดเสื้อผ้า น้องก็มาช่วยถอดเสื้อผ้าให้ ถอดของผมเสร็จ ผมก็ไปช่วยน้องถอดชุดครับ แล้วก็พากันไปแช่ในอ่างอาบน้ำ น้องอัลมอนด์ อาบน้ำให้ถูตัวให้ครับ แต่ไม่ใช่อาบแบบธรรมดานะครับคนนี้ อาบไปลวนลามผมไป มือวนไปวนมาลูบไปลูบมานมถูตัวผมมั้ง มือลูบไปโดนน้องชายผมมั้ง ล้างตัววนไป ลูบไล้ไปเรื่อยแข็งขึ้น แข็งขึ้น เสียวขึ้น เสียวขึ้น เริ่มแล้วครับ น้องเริ่มเกเรใส่ผมแล้วครับ ขอให้ผมยืนขึ้น จะได้ล้างตัวสะดวก ล้างสบู่ออก น้องก็เอาลิ้นมาเลียมาลากวนตรงโค่นให้เสียว เสียงครางก็มา ลูบๆไล้ๆไซ้ไปเรื่อย เกือบแล้วครับ เริ่มเร่งจัดเร็วขึ้น แล้วก็เสร็จไปครับ ในท่าผมยืนน้องนั่งอยู่ หน้าพอดีน้องชายผมครับ เรียกว่าเสียวๆรัวๆไป1ที

• *
มาต่อที่เตียงนอนก็นวดครับ ผ่อนคลายสบายๆกันไป ไม่เร่งรีบ เรียกว่าในห้องน้ำก็15-30นาทีได้แล้วครับ มาต่อนวดกันหน่อยสัก10นาทีจะได้คลายตัว แล้วค่อยมาต่ออีกสักรอบเนอะ นวดไปนิดเดียวก็มาต่อเลยครับ
มาแล้วครับความสุขบนเตียงที่ผมรอคอย น้องอัลมอนด์รอบนี้พี่ขอทำมั้งนะครับ ก็ให้น้องนอนมั้ง ผมก็เริ่มจากการดูดเลียนมโตๆ น้องเริ่มมีอาการมั้งแล้วครับ ของหน่อยนะ ขอดูขอเลียขอบีบให้หนำใจหน่อยนะ เหมือนน้องชอบ จับมือผมบีบคลึงใหญ่เลย ผมก็เริ่มทำแบบที่น้องเคยทำกับผมครับเอาปากเอาลิ้นไล่ไปตามตัวเรื่อยๆ แล้วก็ค่อยๆขอเอานิ้วแหวกทางหน่อยครับ อยากสำรวจตรวจข้างใน ยิ่งเอานิ้วเขี่ย สแคชถูยิ่งร้องยิ่งคราง

• *
โอ๊ย!!แฉะสุดๆไปเลยครับงานนี้ เริ่มบุกเริ่มลุกเริ่มเล้าอารมณ์กันแล้วครับ น้องอัลมอนด์ก็ไม่ยอมแพ้ครับ ขอขึ้นมาด้านบนมั้งครับงานนี้ปากเริ่มประกบปาก ไล่ไปเรื่อยดูดวนๆเลียๆหัวนมผมไปให้เสียวซ่านเล่น น้องไล่ลงไปเรื่อยๆนมลูกโตก็ถูสไลด์น้องผมครับทำแบบนี้อยู่พักนึงน้องก็เอาลิ้นน้อยปากเล็กไล่เลียดูดโค่นกลางแท่งไอติมเข้าให้แล้วนิ้วก็เขี่ยก็คลึงเม็ดไปก่อนให้น้ำเยิ้มออกมาเยอะๆครับ อย่ารอช้าเครื่องเริ่มติดแล้วครับ ลุกขึ้นนั่งมั่งนะ เปลี่ยนท่าทาง เตียงเริ่มร้อนแล้ว น้องก็เริ่มได้อารมณ์มาเต็มแล้วครับดูดไข่เลียโค่นไอติม ผมก็ไม่ยอมจับน้องมาเตรียมในท่าที่ถนัดแล้วครับ กลับตัวให้กลายเป็นเลขสวยดีกว่า น้องก็ดูดก็เลียโค่นไป ผมก็ขอแหวกขอดูน้องสาวน้องอัลมอนด์หน่อยนะครับ ดูอย่างเดียวจะพอที่ไหน ลองเลยแล้วกัน ต้องบอกเลยน้องตัดแต่งตรงนั้นมาดีครับทำความสะอาดดี ง่ายต่อการจัดการก็ได้ที่แล้วครับ เสียงครางมาแล้วเสียวหล่ะสิน้ำไหลเยิ้มเชียว น้องก็ดูดเลีย มือก็วนๆปลายหัว เสียวได้อารมณ์จริงๆครับ ต่างคนต่างเร่งจังหวะมากขึ้นแล้วครับ ผมก็ไม่ยอมเอาให้หนักรอบนี้ หน้าน้องก็อยู่ตรงนั้นพอดี ผมก็ใกล้แล้วครับ น้องก็ดูท่าน่าชอบลิ้นใกล้แล้วเหมือนกัน จบสวยครับรอบนี้ ในท่าเลขสวยด้วยครับเสร็จไปทั้งคู่

งานนี้มันส์สุดๆซดยกหมดถ้วยเลยครับ น้องอัลมอนด์เห็นหน้าหวานๆจัดเต็มจริงๆมี100ให้100ครับ
ผิวขาวๆๆขาวโอโม่ นมโต36แน่ๆ เอวบางๆ สูงพอสมควรครับ เจ๋งสุดคือความขาว ไฟหน้าขาวสะกดทุกสายตาจริง คนนี้ใครได้ลองผมว่ามีติดใจแบบผมแน่นอน

ออฟไลน์ My Dream

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 11
น่าจัดมาก  แต่เสียดายไกลพิกัดทำการ :81:

ออฟไลน์ Indyman69

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
คนนี้ของจริงครับ แน่นๆครบ ถึงใจจริงๆ