ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หนุ่มๆอย่างเรานวดได้ แล้วถ้าแฟนจะนวดบ้าง?  (อ่าน 2224 ครั้ง)

ออฟไลน์ sodstar123

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
หนุ่มๆแบบเรา ไปร้านนวดสบายตัวไป มีความสุขตลอด แต่ถ้าแฟนที่บ้านอยากทำบ้าง อยากไปนวดแบบเราๆทำกันจะยอมมั๊ยครับ
ไม่ใช่ไรหรอก แฟนผมจับติดว่าแอบไปนวดมาหลายรอบละ นางอยากทำบ้างแลกกัน ผมนวดเธอก็ไปทำเหมือนผมทำ แต่คบกันปกติไม่นอกใจประมาณนี้
แต่ง่ายๆคือจะมีอะไรกับใครต้องบอกกันก่อน ถ้าตกลงเธอก็ยอมแฟร์ๆ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Re: หนุ่มๆอย่างเรานวดได้ แล้วถ้าแฟนจะนวดบ้าง?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 26, 2020, 10:58:23 AM »
หนุ่มๆแบบเรา ไปร้านนวดสบายตัวไป มีความสุขตลอด แต่ถ้าแฟนที่บ้านอยากทำบ้าง อยากไปนวดแบบเราๆทำกันจะยอมมั๊ยครับ
ไม่ใช่ไรหรอก แฟนผมจับติดว่าแอบไปนวดมาหลายรอบละ นางอยากทำบ้างแลกกัน ผมนวดเธอก็ไปทำเหมือนผมทำ แต่คบกันปกติไม่นอกใจประมาณนี้
แต่ง่ายๆคือจะมีอะไรกับใครต้องบอกกันก่อน ถ้าตกลงเธอก็ยอมแฟร์ๆ

แฟร์ดีคับ ผมพาไปแฟน(ภรรยา)ไปคุยกับน้อง ๆ ที่ผมขึ้นงานมาแ้ล้ว
แฟนผมดอเคในเรื่องนี้ มีกติกากันระดับนึง
แฟนผมไม่ต้องการไปนวด
แต่เวลานางต้องการ ผมต้องจัดเต็ม จะอ้างว่าเหนื่อยไม่ได้

ออฟไลน์ cpm2000

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
Re: หนุ่มๆอย่างเรานวดได้ แล้วถ้าแฟนจะนวดบ้าง?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 29, 2020, 01:17:04 AM »
 :83:  เดี๋ยวนี้มีนวดกระปิ๋ม  เวบส่งการบ้านหมอนวดชายก็กระหึ่มไม่เบา ไม่แพ้นวดกระปู๋   สาวเล็กสาวใหญ่ สาวโสดไม่โสดนวดนาบกันกระจาย ..ไม่แน่นะ สาวๆซ่าๆก็อยากเที่ยวบริการบ้าง