ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Profile ของ​สาวๆ  (อ่าน 3577 ครั้ง)

ออฟไลน์ Torres1980

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Profile ของ​สาวๆ
« เมื่อ: มกราคม 24, 2020, 12:24:04 PM »
บางร้านจะระบุ​ว่า​ เป็น​ลูก​เจ้าของ​ธุรกิจ​ เป็น​แอร์​ เป็น​แบรนด์​แอมบาสซาเดอร์​ เป็น​ พยบ เรียน​คณะ​ดัง​ ม.ดัง​ นาง​แบบ​ fhm ท่าน​ๆคิดว่า​ไงบ้าง​ครับ​ จริง​หรือ​แต่ง​ อย่า​งพวก​ถ่าย​หนังสือ​นี่​ผมเชื่อ​ เพราะ​หนังสือ​แบบนี้มันเยอะและออกเดือน​ละ​หลาย​ครั้ง​ น้อง​ที่​เคย​ถ่าย​ก็เยอะ​ อยาก​เจอ​พริตตี้​แท้ๆ​ ไป​ที่​ร้าน​ไหน​ครับ​

ออฟไลน์ gallery

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
Re: Profile ของ​สาวๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2020, 12:44:15 PM »
ผมเคยเจอแบบนี้ครับ Profile ว่า นศษ.จากมอดังทางภาคเหนือ
พอเจอน้องก็ถามว่าตอนนี้อยู่ปีไหน? น้องบอกไม่ได้เรียนมาปีกว่าแล้ว

Profile ก้อไม่ผิดนะ แต่ไม่น่าจะถูก 55

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 24, 2020, 01:50:28 PM »
แปลว่าเจ้าของกระทู้ ยังไม่เจอ วันจันทร์ - พฤหัสเป็น สาวโปรแกรมเมอร์

อาทิตย์ต่อมา เป็นสาวธนาคารรัฐ

อีกอาทิตย์เป็น ลูกสาวเจ้าของรีสอร์ท บ้านธุรกิจมีปัญหา

แต่ที่พูดมา คนเดียวกัน สินะ 55555555555
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ sasa50

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 24, 2020, 02:50:15 PM »
โม้ทั้งนั้น และยังหลอก คนหื่นเลเวล1 ได้เสมอ หลอกคนหื่นเลเวล99 แบบผมไม่ได้ 555

ออฟไลน์ rosicky96

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 24, 2020, 03:28:55 PM »
อย่าไปสนใจครับ ... มีไว้ 1. หลอกคนบ้าโปรไฟล์ 2. สร้างความเด่นให้คนไม่สวย/งานงั้นๆ เพราะถ้าสวย+งานดีไม่ต้องใช้โปรไฟล์ช่วย 3. สร้างความแตกต่างจากออน ... และอาจมีอื่นๆอีก

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 24, 2020, 04:22:47 PM »
หลอกด้วยโปรไฟล์ยังไม่เท่าหลอกด้วยรูปครับ ในรูปขาวบางน่ารัก เจอตัวจริงอ้วนดำ ผมก็โดนมาแล้ว

ออฟไลน์ winwinwinwin

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 24, 2020, 09:22:55 PM »
อย่าไปเชื่อมากครับ ทั้งโปรฟาย และ ปลากรอบ

ก่อนชำระเงิน ต้องเห็นตัวจริงเท่านั้น

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 24, 2020, 09:39:18 PM »
แปลว่าเจ้าของกระทู้ ยังไม่เจอ วันจันทร์ - พฤหัสเป็น สาวโปรแกรมเมอร์

อาทิตย์ต่อมา เป็นสาวธนาคารรัฐ

อีกอาทิตย์เป็น ลูกสาวเจ้าของรีสอร์ท บ้านธุรกิจมีปัญหา

แต่ที่พูดมา คนเดียวกัน สินะ 55555555555
. 555. ขนาด​ที่​ว่า​นี้ ยัง​ไม่​เคย​เจอ​ครับ​ กระผม​ยัง​อ่อน​หัดนัก  เคยเจอเปลี่ยน​ร้านเปลี่ยน​ชื่อ​ครับ​ ผม​ไปเจอ​ร้าน​แจ้ง​วัฒนะ  ชื่อ​อัญมณี​สีชมพู​ เพิ่ง​ทราบ​จาก​เทพในนี้ว่าคือหอยทากน้อยจากหอพักสตรี​

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 24, 2020, 09:42:50 PM »
อย่าไปเชื่อมากครับ ทั้งโปรฟาย และ ปลากรอบ

ก่อนชำระเงิน ต้องเห็นตัวจริงเท่านั้น
  ผมเคยครั้ง​นึงครับ  ร้านให้เลือกจากรูปในไอแพด  จ่ายเงินเรียบร้อย​ พอน้องออกมารับนี่อึ้งแดก  สรุป​ใจไม่ด้านก็ไม่เปลี่ยนกลัวน้องเค้า​เฟล  สรุป​ผมก็ไม่เสร็จ​ทั้ง​ที่​น้อง​เค้า​เต็มที่​มากครับ  แต่​ด้วย​ความ​ที่​ไม่​โดน​ เลย​ไม่​ถึง​ฝั่ง​

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 25, 2020, 02:20:55 AM »
เอา Ladyboy มาใส่ชุดคอนแวนต์ยังมีเลยฮะ

ตัวจริงก็ดูไม่ออก ขึ้นงานก็ไม่รู้ เพราะทำคอร์สไม่ถอด มารู้เอาตอนมีคนมาเปิดเผยในบอร์ดนี้ว่าล้วงไปเจองู แล้วก็ไปถามน้องที่มีเพื่อนเป็นเพื่อนของ Ladyboy น้องที่ถูกถามถึงกับหัวเราะออกมา