ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยขึ้นงานกับน้องที่เป็นเพื่อนกันไหม  (อ่าน 2696 ครั้ง)

ออฟไลน์ หลีตงเฮง

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -2
มีใครเคยขึ้นงานน้องที่ทำงานที่ร้านเดียวกัน เป็นเพื่อนกันมาก่อนมาทำที่ร้าน และหรือที่เป็นเพื่อนกันตอนมาทำงานที่ร้านกัน บ้างไหม มีแบบว่าไล่ตามเก็บให้หมดแก๊งเพื่อนน้องๆเค้ามีบ้างไหม

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 278
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: มีใครเคยขึ้นงานกับน้องที่เป็นเพื่อนกันไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 25, 2020, 08:31:22 PM »
เยอะแยะ
เพื่อนกันแต่เด็ก
เพิ่อนสนิทที่มหาลัย คู่หูกัน
เพื่อนกันชวนกันมาทำ

พี่เอเลี่ยนกินยกแก๊งค์ ยกกลุ่มเลย สนุกดี
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: มีใครเคยขึ้นงานกับน้องที่เป็นเพื่อนกันไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 26, 2020, 12:55:30 PM »
ผมเคยขึ้นคอสแซนวิชที่เป็นเพื่อนสนิทกันตอนมาทำร้าน  เหมาะสำหรับคนมีทุนหนา และเสร็จยากครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ johnvivid

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 30, 2020, 02:23:33 PM »
กระทู้นี้โดนใจ....สมัยเรียนมัธยมมีดาวโรงเรียนคนนึงครับ....สวยใช้ได้ แต่ที่โดดเด่นคือนมค่อนข้างใหญ่....จีบกันทั้งโรงเรียนเลย
.........
ผมนี่แอบชอบ แต่ไม่ใช่พวกกล้าเข้าไปคุย ทำได้แค่มอง
.........
สุดท้ายบังเอิญผมไปนวดร้านแถวๆบ้านครับ.....ก็กลัวนะ กลัวเจอคนรู้จักมาทักว่าเข้าร้านนวดด้วยเหรอเรา

.........
ไม่เจอคนรู้จักทักครับ แต่ที่เจอคือดาวโรงเรียนคนนี้!!! ทีแรกผมรีบหลบตาแล้วจะเดินออกจากร้านเลยครับ....แต่เอ๊ะ? มันไม่ได้รู้จักเรานี่หว่า!!

.........
เลยขึ้นซะ!!! สมใจอยากครับ แบบว่าโคตรฟินอีตรงที่เราแอบชอบตอนเด็ก..สุดท้ายได้ขึ้นขั้นเย็ดหอย....พูดแล้วอยากจัดอีก
---สายจูบ---