ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องน้องเบียร์ @ร้านBelle  (อ่าน 1851 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เด็กนรก~

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 22
สอบถามเรื่องน้องเบียร์ @ร้านBelle
« เมื่อ: มกราคม 26, 2020, 11:36:18 AM »
บังเอิญผมเข้าไปเที่ยวที่ร้าน แล้วฟังพีอาคุยกับลูกค้าเกี่ยวกับงานว่าเทพมาก สอบถามหน่อยครับว่างานเป็นยังไง

และน่าตาประมาณไหน   เห็นจองเต็มตลอดดลยคนนี้

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: สอบถามเรื่องน้องเบียร์ @ร้านBelle
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 26, 2020, 12:59:35 PM »
คนจองขนาดนี้จะบอกว่าหน้าตาธรรมดาก็คงไม่ใช่แล้ว  ที่ผมเห็นก็ใช้ได้นะ  ที่แน่ๆเคยเห็นแบบลูกค้าลงมาแล้วลงมาจองรอบหน้าตอนนั้นเลย  งานน่าจะสุดที่สุดของร้านนี้แล้ว  แต่ผมไม่เคยขึ้นเพราะไม่ชอบแบบรอบจองเยอะ  ของช้ำเกินไปผมไม่ชอบครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ H Λ D Ξ S

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
Re: สอบถามเรื่องน้องเบียร์ @ร้านBelle
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 28, 2020, 11:55:30 AM »
ตอบสั้นๆ แล้วกันครับว่า ถ้าชอบงานบันเทิง SEX จัดๆ แนวร่านๆ ยั่วๆ ให้หาทางไปโดนให้ได้ สกิล ฟิล ลีลา ครบเครื่อง
:044: ที่ไม่เห็นมีการบ้านเพราะ เอาไว้เก็บรอบเอง 55+
ความทรงจำมีไว้เก็บ เน้นเจ็บไม่เน้นจบ

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 30, 2020, 04:08:26 AM »
หุ่นดี เอามันส์ งานบันเทิงมาก ผมขึ้นมา 2 ครั้งก็ฟินทั้งสองครั้งนะครับ

ออฟไลน์ euronemous

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 30, 2020, 12:08:31 PM »
 :034:สวยสุดของร้านละครับ ร่านสุดด้วย ผมคาปากเลยครับ น้องเลียกินแบบเอร็ดอร่อย

ออฟไลน์ YakYaiSL

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 02, 2020, 02:19:23 AM »
บังเอิญผมเข้าไปเที่ยวที่ร้าน แล้วฟังพีอาคุยกับลูกค้าเกี่ยวกับงานว่าเทพมาก สอบถามหน่อยครับว่างานเป็นยังไง

และน่าตาประมาณไหน   เห็นจองเต็มตลอดดลยคนนี้
ผมชอบ pr คนผมสั้นนะ น่ารักดี