ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านเเถวสาทรหน่อยครับ  (อ่าน 1460 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kammo

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
แนะนำร้านเเถวสาทรหน่อยครับ
« เมื่อ: มกราคม 26, 2020, 04:07:57 PM »
รบกวนพี่ๆทุกคน
แนะนำร้านย่าน สาทร หน่อยครับ มีร้านไหนที่มีน้องหมวยๆนวดเก่งๆบ้าง

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: แนะนำร้านเเถวสาทรหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 26, 2020, 04:16:55 PM »
สาทรก็มีสองร้าน  DIY. กับ Spark. แนะนำว่าให้ไปดูตัวจริงเท่านั้นครับ  ห้ามจองจากรูป  สวยๆก็พอมีอยู่
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ mumbojumbocombo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
Re: แนะนำร้านเเถวสาทรหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2020, 08:58:45 PM »
รบกวนพี่ๆทุกคน
แนะนำร้านย่าน สาทร หน่อยครับ มีร้านไหนที่มีน้องหมวยๆนวดเก่งๆบ้าง

ถ้ามาสีลมได้ แนะนำร้านเพิ่งเปิดใหม่ตรงสีลมพลาซ่า
น้องยังไม่เยอะแต่สดใหม่ถือว่าเด็ดครับ มีหมวยๆขาวๆอยู่