ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หอหญิง / WeOK มีน้องคนไหน ผิวแทนออกไปทางดำ แต่สวย หุ่นดี บ้างมั้ยครับ  (อ่าน 1520 ครั้ง)

ออฟไลน์ winwinwinwin

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
เบื่อคนขาวแล้วฮะ

อยากเจอคนดำ แต่เซ็กซี่

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
 We Ok เคยมีครับชื่อ กีวี่  สวยมากแต่เลิกไปแล้ว  รุ่นใหม่จะรับแต่ขาวๆอย่างเดียว

แนะนำว่าไปหา แชมเปญ ร้าน BB Modeling. รับรองเจอดำแบบสมใจคุณเลย  ส่วนหน้าตาบางคนก็บอกสวย  บางคนก็บอกไม่สวย

เคยเจอแบบดำมากๆอีกคนที่โลลิป๊อป คือมองตาไม่กระพริบเลย  ไม่ได้ดูถูกนะ  แค่นึกสงสัยว่าทำไมน้องดำขนาดนี้
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *

• *
แชมเปญ BB ผมไปหาปาร้านมาดูแล้ว น่าจะตรงความต้องการเลยครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
หอหญิง ปอเช่ สาวใต้สวยคมเข้มตัวเล็กหุ่นน่าอุ้ม นานๆมาที

W+ น้องมิว สาวยใต้คมเข้มเช่นกัน งานวัดใจ

ออฟไลน์ johnvivid

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
 คอเดียวกับผมเลย....ชอบผิวแทน....หอหญิงส่องไม่เจอเลยครับ....ร้านนี้มาลุคขาวๆหมวยๆกันเยอะ

---สายจูบ---

• *
แต่เดิมก็ชอบขาวครับ

แต่น้องคนที่ไปหาบ่อยที่สุด ผิวออกสีน้ำผึ้งครับ

คนขาวๆ หลังๆ ขึ้นไปแล้วไม่ค่อยถูกใจครับ