ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: วาวา บ้านดอกไม้  (อ่าน 509 ครั้ง)

ออฟไลน์ AO_ALL

• คนเราเกิดคนเดียว อยู๋ก็อยู่คนเดียว ตายก็ตายคนเดียว
  • Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
วาวา บ้านดอกไม้
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2020, 09:00:18 PM »
สวัดดีครับ

พบกันอีกครั้งวันนี้มีการบ้านมาฝากกันครับ น้องวาวา แห่งบ้านดอกไม้ครับ สำหรับผมแล้วน้องคนนี้ เคยขึ้นมาแล้วครับหลายครั้งละครับ ก็ยังคงขึ้นอยู่เรื่อยๆครับ งานน้องไม่น่าเบื่อเลยครับ สำหรับผมนะ ผมบอกเลยค่อนข้างชอบเลยทีเดียว น้องเป็นคนชวนคุยเก่ง ขออะไรให้อยู่ครับ ไม่งอแง คุยง่ายมากเลยครับ น้องจะตัวขาวๆ ขาวมากเลยครับ แต่หุ่นน้องจะอวบนิดๆ แต่ไม่ถึงกับอ้วน เนื้องานก็หวานๆ แต่ถามใจได้หมดครับ น้องไม่ห่วง ไม่ถือตัว เป็นกันเองมากครับ ส่วนตัวผมเวลามาเจอน้องก็โอเคครับ กลับไปฟิน ตัวหอม สบายใจกันไป
     ถ้าหากใครชอบ ตัวขาวๆ อวบนิดๆ คุยง่าย คุยสนุก ผมว่าตอบโจทย์อยู่นะครับ น่าไปลองกันดูครับ ยังไงก็ลองดูครับ ผมเขียนการบ้านไม่ค่อยเก่ง แต่ก็ถือว่ามาแบ่งบันเรื่องดีๆ ละกันครับ
หน้าตา 9/10
หุ่น 7/10
GF 9/10
โดยรวม 8.5 / 10

ยังก็ลองดูกันนะครับผมว่าไม่ผิดหวังแน่นอน
 :035: :035: :035: