ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จีจี้ ขาวเหมือนหลอดไฟ ลองแล้วบอกต่อครับทThe great พระราม9  (อ่าน 935 ครั้ง)

ออฟไลน์ เตเต้

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ไม่ได้เที่ยวนานมาก เลยตั้งใจจะหาร้านแถวบ้าน เดินทางสะดวกๆ พอเลือกได้เลยไลน์หาพีอา
อยากได้ขาว นมแท้ พีอาแนะนำจีจี้ จ่ายค่าเสียหาย 1500

น้องเขาตัวเล็ก พูดเก่ง แฟนทอม แอบมาทำงาน ผิวขาวมากๆ
ที่สำคัญอกแท้ จุกสวย
น้องอาบน้ำสะอาด บนเตียงก็นัว ดีมาก พลิกด้านหลังนัวยับ เสียวมาก เสร็จท่าด็อกกี้
เสียเพิ่ม 1500 คุ้มครับงานนี้

คะแนน 9/10 โดยรวมแล้วดีครับ นานๆเที่ยวที มาร้านนี้ดีตั้งแต่ยาม การบริการของทางร้าน พีอาแนะนำตรงปก
และน้องจีจี้ เชียร์เลยครับ ผมกลับมาซ้ำแน่นอน

ออฟไลน์ หนอนชาเขียว

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 50
Re: จีจี้ ขาวเหมือนหลอดไฟ ลองแล้วบอกต่อครับทThe great พระราม9
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2020, 04:38:01 PM »
ต้องไปจัดครับ

ออฟไลน์ wavei

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 12
Re: จีจี้ ขาวเหมือนหลอดไฟ ลองแล้วบอกต่อครับทThe great พระราม9
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2020, 02:20:18 PM »
Wow  :81: