ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หลบฝุ่น PM 2.5 ไปหาน้องสมาย +ปา ลีลาเด็ดมากคนนี้ งานจัดเต็ม คุ้มค่าครับ  (อ่าน 1653 ครั้ง)

ออฟไลน์ วรภพ

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เหงาๆ ไม่รู้ไปไหน มาเที่ยวหาน้องๆ ร้านเอมิ สปา ดีกว่า  :048:
น้องๆร้านนี้ มีแต่เด็กๆ อายุน้อยๆ น่ารักๆทั้งนั้นครับ
แถมราคาร้านนี้ก็ถือว่าถูกที่สุดในย่านลาดพร้าว
พอเข้าไปในร้านสะดุดตาเจอพีอาร์​สาวสวย
 :82: ร้านนี้พีอาร์สวยครับ น้องต้อนรับดีมาก พูดจาดีมาก
เรียกเด็กมาดู ก็ถามรายละเอียด​พี่อาร์​คนสวยไปว่า
ผมขอเด็กที่งานดี ฟิวแฟน จูบได้ เบิร์น​ได้ สเปย์​สดได้
พีอาร์​ก็​แนะนำ น้อง สมาย​  พีอาร์เรียกน้องมาดูตัวอีกรอบ
น้องน่ารักครับ งานตรงสเปค​ รีบจัดสิครับ
ขึ้นห้องไปน้องสมายดูแล​ดี​มากอ่ะ​ พูด​คุยสนุก​สนาน
เป็น​กัน​เอง ทำให้ผมไม่เกรงเกินไป
น้องพาไปอาบน้ำด้วยกัน ลูบไล้​ตัว​ผม ได้เสียวสุดๆ  :013:
อดใจไม่ไหวแล้ว อยากจัดเลยน้องบอกใจเย็นๆนะจ๊ะ
แล้วน้องก็เล้าโลมผม  ฟินมากครับ เสียวปลายสุดๆ
น้องเอาตัวมาถูๆ ผมเสียวไปทั้งตัว มือก็จับ 2 เต้าน้อง
จูบแลกลิ้นได้อารมณ์​มาก ผมค่อยๆเลื่อนลงมาดูนมน้อง
จุกสวย นมตั้งเต้าสวยดีครับ หุ่นก็เป๊ะสุดๆ
สลับกันเล่นน้องสาว​ น้องชายของกัน น้องอมน้องชายผม
เล่นได้เสียวมาก ทนไม่ไหว จับน้องจัดท่าต่างๆ
น้องไม่หวงตัว อารมณ์ร่วมมาเต็มครับ
เด็ดทั้งรูปร่างหน้าตา เด็ดทั้งลีลาเลยครับ
เจอแบบนี้ไม่มีเบื่อ ผ่อนคลายได้ดีทีเดียว
มีซ้ำแน่นอนครับ กับน้องสมาย​ คนสวย :84: 
[/b]

:032: :032: :032: :032: :032: :032: :032: :032: :032: :032: :032: :032: :032:

ออฟไลน์ หนอนชาเขียว

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 50
ว้าววว น่าสนครับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184

ออฟไลน์ ฮุนไดพเนจร

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
อือหือ งอนดีจัง

ออฟไลน์ wavei

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 12
แจ่มเลยครับ  :81:

ออฟไลน์ lucio555

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 4
 :035:  อยาก คาชุด  ขึ้นมาจิงๆ   :87: