ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แซบซ่า!!!โซดาหวานอร่อยยกซดเต็มคำที่พระราม2ซอย63ลาเวนเดอร์สปา(ปาน่ารักน่าลอง)  (อ่าน 1593 ครั้ง)

ออฟไลน์ onemanfun

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11
บอกก่อนเลยครับว่าปกติผมจะไปขึ้นน้องคนนึงบ่อยมาก ก็ลองๆถามน้องว่ามีใครงานดีดีอีกมั้ง(ถ้าใครอยากรู้ว่าลาเวนเดอร์มีอะไรดีผมว่าลองขึ้นน้องประจำผมก่อนแล้วจะรู้ครับผม)

รอบนี้ผมไปก็ได้คำแนะนำจากน้องอัลมอนด์ว่าให้ลองน้องโซดาดูนะพี่ น้องงานดี เอาใจเก่ง ก็รอบนี้จองไปไม่ทันเพราะน้องชึ้นไปก่อนหน้านั้นแล้วก็มาลองโซดาเสียวแซ่บซ่าหล่ะกัน!!! ไปถึงร้านก็เจอพีอาร์สายน่ารักครับผมน้องก็แนะนำว่ามีใครมั้งแต่รอบนี้ในใจก็ว่าถ้าไม่เจอน้องประจำก็จัดน้องใหม่สายแนะนำมาหล่ะกัน บอกน้องพีอาร์ว่าน้องโซดาครับ เจอตัวน้องก็ออกจะตัวเล็กๆขาวๆอวบๆน่ารักน่าฟัดครับ น้องโซดาพาไปส่งที่ห้อง น้องๆที่นี้สายเอาใจทั้งนั้นเลยเท่าที่ขึ้นมาก็2คนในร้านนี้ น้องโซดานี้คนที่3ครับ ช่วยถอดเสื้อผ้า พาไปอาบน้ำ อะไรที่แนะนำมามักจะดีเสมองานไม่ต่างกันเลยครับบอดี้บิ้วฟองสบู่ในห้องน้ำ สุดสยิวเสียวซ่าบซ่านจริงๆ อาบไปชักไปรูดไปเบาๆมือ แล้วก็ค่อยล้างฟองออก
น้องโซดาเช็ดตัวให้แล้วพาผมไปนวดคลายเมื่อยตัวต่อที่เตียงครับSkillการนวดดีครับผม น้ำหนักมือไม่เบาไปไม่หนักไป ค่อยๆนวดไปเรื่อยๆช้าๆแต่น้ำหนักดี
พอแล้วสำหรับการนวด

ออฟไลน์ onemanfun

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11
น้องโซดาก็เริ่มที่จะจุดเครื่องให้ผมแล้วครับไปแบบช้าได้จังหวะเน้นอารมณ์ร่วมพาไปจากจุฟเบาๆที่ริมฝีปากผมแล้วก็ไล่ไปเรื่อยๆตามตัวเบาลมเบาๆไปตามซอกคอตามใบหูต่อด้วยการดูดเลียวนหัวนมซ้ายและขวาแล้วไปต่อกันที่ตามตัวไปเรื่อยๆลงไปต่ำเรื่อยมือก็วนหมุนหัวน้องชายผมแล้วรูดเสียวลงไปเรื่อยๆจังหวะดีแรงดีครับ เอวดี อกขาวอวบอิ่มขนาดน่าจะประมาณ33-34นะครับกำลังพอดีมือนุ่มมือเชียวครับบีบขย้ำๆดูดๆเลียขอน้องโซดามั้ง น้องก็เริ่มครางมีอารมณ์ไปตามผมเช่นกัน มีน้ำเยิ้มๆออกมาจากน้องสาวด้วยครับ รู้เลยว่ามีอารมณ์ร่วมเหมือนกัน เอานมถูลากไปตามตัวผม บิ้วจนถึงอารมณ์สูงสุดแล้วน้องโซดาก็เริ่มปล่อยจังหวะไปเรื่อยๆ ผมก็เริ่มปล่อยตัวไปกับน้องโซดา เอวดีลิ้นดี ทั้งดูดนม ทั้งรัวมือขย่มเขย่าตัวไปด้วยแล้วก็ต้องยอมในความแสบแซ่บซ่านของน้องโซดาจริงๆครับ

คนนี้ผมต้องยอมรับจริงๆว่าอารมณ์ถึง งานไม่หวงตัวจัดให้ได้ตามที่ขอนมสวยนิ่มนุ่มแท้ของจริงครับ หน้าตาอาจจะไม่สวยเด่นแต่เอวดีลีลาเธอนั้นได้ครับ
ฟิวงานบู๊ก็ได้ ไหลลื่นก็โดน 8/10
หน้าตาจัดว่าน่ารัก ขาวอวบอึ๋ม 7/10
ผลรวมของผมที่ให้น้องโซดานะครับ 95/100 จัดว่าดีมากเลยครับ

ออฟไลน์ หนอนชาเขียว

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 50

ออฟไลน์ Johnny111

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 12