ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หวานหวาน @ARENA SPA น่าตาหมวยสวยหวาน ขาวมาก เนียนนุ่มๆน่ารัก  (อ่าน 881 ครั้ง)

ออฟไลน์ Add smll

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
น้องที่ได้มา ลักษณะหน้ารัก น่าตาดหมวยๆสวยหวาน ขาวมาก น่ารัก
แก้ผ้าแล้วหน้าอกสวยไซร์ เบาๆ จุกสวยตั้งดีสีชมพูน้องคุยดี
คุยกันเองอาบน้ำกันกับน้องตอนอาบน้ำน้องก็ไม่ธรรมดาแล้วละนะ
ตัวเล็กไฟว์หนักนะ อาบน้ำให้ผมน้องทั้งรูดทั้งไถ ร่วมด้วยกับฟอง
สบู่ที่มันลื่นๆอ่ะนะ แทบจะหลุดเข้าถ้ำ ตอนนี้เสียวมากเสียวจนหัว
มังกรจะหลั่งน้ำเลย น้องบอกใจเย็นหน่อยสิค่ะ ไปที่เตียงกันนะค่ะ
พร้อมมากเลยครับผมบอกน้องเราไปที่เตียงกันนะ ที่เตียงไม่รอช้า
แล้วนะ จัดการฟัดน้องอย่างหื่นนกระหายมาก ก็จะโทดผมไม่ได้นะ
น้องเล่นปลุกอารมณ์ให้แต่ในห้องน้ำแล้ว เอาล่ะ ขอซอกแซกทีถ้ำ
น้องหน่อยนะ น้ำเยิ้มเลย แสดงว่าน้องก็มีอารมณ์ร่วมกันกะผมแล้ว
ผมใช้ลิ้นเซาะปากถ้ำน้องแกคงเสียวมากแอ่นตัวก้นลอยเลยครับ
น้องร้องเสียงพาเสียวไปอีีก พร้อมด้วยประโยคถ้าทายหลายอย่าง
มันทำให้ผมถึงกับเผลอตัวจนบังคับจิตรใจไม่ไหว เลยตามเลย
ต่อไปได้อีกต่อไปความรู้สึก บอกได้เสียวสุด คุ้มที่ได้ปลดปลอย ตึบๆ
เสียวดี ฟินสิครับ  น้องหวานหวาน@ ARENA SPA พระรามสอง

ออฟไลน์ หนอนชาเขียว

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 50
เขียนดีมากครับ